albizizy olden
Member
- Jun 28, 2015
- 28
- 1
Asalam wadau,
Mimi n mgeni katika jamvi naomba kukaribishwa,
Nakuja moja kwa moja na mada husika kuna jamaa mmoja mtaani ana msichana wake anataka kufunga nae pingu za maisha lakini kazingua kuolewa sababu jamaa mlokole na msichana mwenyewe msanii.
Yani jamaa kamshawishi kuokoka achane na muziki amegoma kamwambia mshkaji kama ndoa bora na isifungwe, taratibu zilikua zimeanza zimesitishwa baada ya msichana kukataa, jamaa hana moja wala mbili kwanini cha kufanya.
Ushauri wenu kwake tafadhali kwanini cha kufanya
Mimi n mgeni katika jamvi naomba kukaribishwa,
Nakuja moja kwa moja na mada husika kuna jamaa mmoja mtaani ana msichana wake anataka kufunga nae pingu za maisha lakini kazingua kuolewa sababu jamaa mlokole na msichana mwenyewe msanii.
Yani jamaa kamshawishi kuokoka achane na muziki amegoma kamwambia mshkaji kama ndoa bora na isifungwe, taratibu zilikua zimeanza zimesitishwa baada ya msichana kukataa, jamaa hana moja wala mbili kwanini cha kufanya.
Ushauri wenu kwake tafadhali kwanini cha kufanya