Hataki kukubali matokeo

Hataki kukubali matokeo

jimmyfoxxgongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2013
Posts
5,352
Reaction score
9,370
Wakuu wasalaam

Sitaki kutoa maelezo mengi saana nikachosa watu bure straight to the point iko hv;

Nilikuwa katika mahusiano na msichana mmoja nimekuwa nae takribani mwaka sasa

Sipingi kama ananipenda ila sasa shida yake ni mbishi yaan haelewi m ninachomwambia na wala hanisikilizi

Nilikuwa nikimwambia mambo mengi sana ananikubalia usoni lakin baadae anafanya tofauti then likimgeukia anarud kwangu kuniomba ushauri

Sasa nmejaribu mara kadhaa kumfanyia visa aniache yeye ila imeshindikana

Miez kadhaa iliyopita nilianzisha relation na mtu mwingine bahati mbaya siku moja nipo na huyu wa siku zote akakagua simu na kukuta mawasiliano ya huyu mpya akampigia na wakafahamiana kama wanashare

Sasa mm kukata mziz wa fitina nikaamua kumuacha huyu wa siku zote kwa sababu tayar shajaribu aniache yeye ikashindikana

Nilimwambia tu ukweli kwamba tuachane kwa amani ila sasa hataki yaan mpaka anatishia kujiua

Hii inanipa wakati mgumu mpaka kesho
Wajuz hebu nipeni ujanja nimwache vip huyu mtu
 
Nigawie mimi mkuu sina demu na isitoshe mke mwema hutoka kwa bwana na huyo kwa kua atatoka kwako atanifaa mkuu ila awe na japo kachura kanakorukaruka kiaina

Kweli mzee ila tatzo hataki mwingine na isitoshe nilimjaza sasa wakati namtamkia ka tuachane nilikuwa sijui ka ni mjamzito
 
Wakuu wasalaam

Sitaki kutoa maelezo mengi saana nikachosa watu bure straight to the point iko hv;

Nilikuwa katika mahusiano na msichana mmoja nimekuwa nae takribani mwaka sasa

Sipingi kama ananipenda ila sasa shida yake ni mbishi yaan haelewi m ninachomwambia na wala hanisikilizi

Nilikuwa nikimwambia mambo mengi sana ananikubalia usoni lakin baadae anafanya tofauti then likimgeukia anarud kwangu kuniomba ushauri

Sasa nmejaribu mara kadhaa kumfanyia visa aniache yeye ila imeshindikana

Miez kadhaa iliyopita nilianzisha relation na mtu mwingine bahati mbaya siku moja nipo na huyu wa siku zote akakagua simu na kukuta mawasiliano ya huyu mpya akampigia na wakafahamiana kama wanashare

Sasa mm kukata mziz wa fitina nikaamua kumuacha huyu wa siku zote kwa sababu tayar shajaribu aniache yeye ikashindikana

Nilimwambia tu ukweli kwamba tuachane kwa amani ila sasa hataki yaan mpaka anatishia kujiua

Hii inanipa wakati mgumu mpaka kesho
Wajuz hebu nipeni ujanja nimwache vip huyu mtu
Mwombe tiGO... akikupa basi ujue hilo ni zigo lako la kufa na kuzikana
 
Tatzo unataka kumuacha then unaendlea kumsikiliza kama hutak kata mawasiliano tu endlea na maisha yako
 
Back
Top Bottom