SHIEKA
JF-Expert Member
- Dec 20, 2011
- 8,240
- 4,280
Wanawake wafanya biashara sokoni wananifurahishaga sana ninaposafiri nao kwenye daladala. Sikiliza mazungumzo yao niliyoyanasa siku za karibuni
Mama wa kwanza: Mama Upendo, mwanangu Robert anaanza kuwa fisadi shuleni.
Mama Upendo🙁kwa sauti ya hamaki): Robert! Huyu anayesoma sekondari ya Kaninga?
Mama wa kwanza: Eee mwaya!
Mama Upendo: Fisadi kwa vipi huko shuleni?
Mama wa kwanza: Si ameniletea ripoti ya shuleni mamangu!
Mama upendo: Enhe!
Mama wa kwanza: Masomo mengi ameandikiwa F F F tu mamangu. Hiyo si manake Fisadi mama upendo?
Mama upendo: Ah wapi bwana!
Mama wa kwanza: Mama Upendo, mwanangu Robert anaanza kuwa fisadi shuleni.
Mama Upendo🙁kwa sauti ya hamaki): Robert! Huyu anayesoma sekondari ya Kaninga?
Mama wa kwanza: Eee mwaya!
Mama Upendo: Fisadi kwa vipi huko shuleni?
Mama wa kwanza: Si ameniletea ripoti ya shuleni mamangu!
Mama upendo: Enhe!
Mama wa kwanza: Masomo mengi ameandikiwa F F F tu mamangu. Hiyo si manake Fisadi mama upendo?
Mama upendo: Ah wapi bwana!