Kila mtu ana hisia tofauti na mwingine, hisia za jamaa zinamuwezesha kuruka ukutaHuyo demu bado sana hajanishawishi kuruka ukuta mm
kwa kweli mm bila chura hata namba sihifadhi kwenye simuKila mtu ana hisia tofauti na mwingine, hisia za jamaa zinamuwezesha kuruka ukuta
Huyo demu bado sana hajanishawishi kuruka ukuta mm
Mkuu wewe ni mpenzi wa chura nn?Nihatarishe maisha kwa sababu ya flat screen tu!
Sanaaaaa!Mkuu wewe ni mpenzi wa chura nn?
Huyo demu bado sana hajanishawishi kuruka ukuta mm
Kwa sababu hana chura?Huyo demu bado sana hajanishawishi kuruka ukuta mm