Hata mninunie nitasema ukweli tu! Ili Mbadilike

Hata mninunie nitasema ukweli tu! Ili Mbadilike

bampami

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Posts
5,700
Reaction score
4,126
Wasichana wengi siku hizi
wanaumia kwa sababu
they always looking for
handsome guys wa ku date
nao, kuzaa nao na hata
kuolewa nao. Mnadhani maisha yanaishia
kwenye picha za harusi jinsi
mlivyopendeza, au frame za
picha za photopshop
mlizopiga pamoja na
mkatokeleza kinoma. Na wengine wanawaza
kwamba mtoto atakae zaa
lazima azae na mtu fulani
good looking ili mtoto
asitoke na sura kama la
mjomba. Bad News ni kwamba most
handsome guys are not
handsome in their heart as
they are.
Matokeo yake sasaaa . . . .
Mabint husema wanaume wote ni waongo
Eti hata wanaume wa kuoa
nao wameisha
Huishia mikononi mwa
vibopa kwa mikataba
maalum ya mshiko na Blackberry
Usichana wake
ukishachezewa na
kuchakazwa vya kutosha
mpaka hatamaniki ndo
anatafuta sura mbaya kama mimi ndo nimuoe
(Ongezea mengine)
#Bofya LIKE kama
umeipenda. Kama umenuna
unlike tu na wala usicomment pita tu, Lakin mi ntaendelea kusema
tu.
~bampami~
 
Wengine wanaendaga guest nilishaona sasa cjui walizaa I'll iweje

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Umeongea ukweli kabisa wasichana wengi wanaharibu future yao wakati wanapooneka warembo na wenye kuvutia pale wanakimbilia watu wenye mapesa ambao wengi wao wanapenda kumtumia mrembo yeyote anayemuona kwa gharama zozote,akisha mchakaza anatoka mita..nina dada ana sura mzuri sana tumekuwa tukifanya naye kazi ameishia kupigwa mimba na kutelekezwa...zimepita siku alikuwa ananiambia bora atafute hata lizee limuoe maana ametendwa mno na wenye pesa na wasomi........"wakati wasemapo kuna amani uharibifu ndipo hutokea"
 
Mkuu na nimekutana na wenye mtazamo huu pia ''to some of them, the most insignificant things to us Men, are women's top priorities'' na kinyume chake pia ni sahihi wakati mwingine. Maana hata baadhi ya vijana (vidume) ukisikiliza priorities zao utashangaa sana.

Ni ishu ya mtazamo na kiasi gani mtu anatumia ubongo wake kuanalyze vitu, pia how someone is exposed to realities of life. .
Wasichana wengi siku hizi.........]
 
Ni kweli kabisa. Wengine wanataka waliosoma utadhani degree au masters ndo zinaoa. Koma
 
Sina hela,..sura ya kokoto,..elimu ya ngumbaru,..familia niliyotoka chai maharage,..kazi kubeba zege,..naishi uswahilini...kauzu kimtindo..lakn namiliki mke bomba_mtoto mzuri.....hapo je...mmmmmh?
 
Yaa ni ukweli mtupu,na utakuta binti wa type hiyo hata akibahatika kuolewa ndoa haifiki popote cause wanakuwa na matarajio makubwa sana mioyoni mwao !!!
 
Sina hela,..sura ya kokoto,..elimu ya ngumbaru,..familia niliyotoka chai maharage,..kazi kubeba zege,..naishi uswahilini...kauzu kimtindo..lakn namiliki mke bomba_mtoto mzuri.....hapo je...mmmmmh?

ushacheki kitu cha dieniei?
 
You only live once, you have to make yourself happy!! Go where your heart directs you.
 
Hahahaaaaaaaaaaaa! Moyo wa mtu ni kiza kinene! Kama moyo wangu wapenda ma handsome nijilazimishe? Akhaaaaaaaaaa!

The thing i love most about the human race is they forget easly!!!!!!!!!! Since they forget easly a few smart people GETS IT ALL!!!!!!!!!!!!1

Anakitombeshaaaa weeeeeeeeee, Anachuna mibuzi weeeeeeeeeee, Anavurugavurugaaaaaaa mpaka akirizika her time is officially over She repents!!!!!!!!!!! Yes repent! Anaanza kusali uongo na kweli na kusoma maybe na kuwa mdada wa kueleweka. Since people easly forget SHE GETS AWAY WITH ALL THE CRIMES SHE COMMITED IN THE PAST AND DSNT SUFFER A SHIT OF CONSEQUENCES!!!!!!!!!!!!! Its like she is washed way and decleared inocent of all her crimes, wrong doing and demonic acts JUST LIKE THAT!!!!!!!!!

Anaolewa tena wanapataga Very Good and Honest Men!!!!!!!!!!!!

Wakati alietulia ngoma nzito maji ya shingo ndo inabidi sasa ajilipue na Sura za kazi! Sababu hali tete bila bila miaka inakatika!

In the end i conclude KARMA IS A B.I.T.C.H!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Never ever take life too seriously cause you will be very disapointed !!!!!!!!!!!!
 
Mkuu na nimekutana na wenye mtazamo huu pia ''to some of them, the most insignificant things to us Men, are women's top priorities'' na kinyume chake pia ni sahihi wakati mwingine. Maana hata baadhi ya vijana (vidume) ukisikiliza priorities zao utashangaa sana.Ni ishu ya mtazamo na kiasi gani mtu anatumia ubongo wake kuanalyze vitu, pia how someone is exposed to realities of life. .
Wasichana wengi siku hizi.........]
lakini ndugu yangu ukizamia sana kwènye mitazamo binafsi waweza angukia mahali ambapo sipo. Mfano ung'ang'ania mwanaume/mke mweupe waweza pata sawa lakini tabia n,k visiwe vyeupe.
 
Yaa ni ukweli mtupu,na utakuta binti wa type hiyo hata akibahatika kuolewa ndoa haifiki popote cause wanakuwa na matarajio makubwa sana mioyoni mwao !!!
nina dada zangu wanalia sasa walipenda sana wanaume wenye hela, Akipita akiwa na gari utasikia natamani ndo angekuwa wangu.
 
Back
Top Bottom