Hata kwa kupewa kidogo kama starting pointi ntashukuru

malifimbo

Senior Member
Apr 2, 2013
114
195
Nime maliza chuo kikuu mwaka huu nipo hapa dar naombeni kama unaweza kunipa kazi hata kwa kuanza na hicho
kidogo ntardhika .nimesomea shahada ya sayansi ya jamii katika historia .0685510963
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom