Chumchang Changchum
JF-Expert Member
- Nov 1, 2013
- 6,151
- 6,449
Tumesikia....ila tukishapenda huwa hatuambiliki
Kwa lugha fasaha tuseme mko sahihi kupenda na kukupendeni...I Like U Evelyn Bint wa Salt..
Tumesikia....ila tukishapenda huwa hatuambiliki
Mkachunguze kwanza wazazi wenu walifuata hayo kabla? Haya mambo sio mapya, yapo tangu kale. Uchagani wanaweka begani kisha wanatuma wazee wakatoe taarifa binti yenu yupo kwetu period.
Tumesikia....ila tukishapenda huwa hatuambiliki
Kha! Serious?
Ni jambo la kushangaza lakini ndio ukweli huo wanawake waliowengi wanakosea sana katika maisha yao wanakubali kujidhalilisha kuhamia nyumbani kwa mwanaume wakati hata mahari hajatolewa kwa wazoefu wa mambo haya wanadai wanawake wa aina hii wana matatizo ya akili kwamba wanajiona ni watu wasio na soko tena na hivyo kulazimisha mapenzi kwa wanaume zao kwa kuhamia nyumbani kwao.
Kama kuna mwanaume anakupenda hawezi kukubali kuishi na wewe nyumbani kwake bila kukutolea mahari lazima atakutolea mahari kwa kufuata taratibu zilizowekwa hata kwenda kanisani au msikitini mkale kiapo mbele ya mungu.Watafiti wanasema mwanamume ambae anaishi na mwanamke bila Kufuata taratibu maana yake halisi ni kwamba hana mapenzi sana ya muda mrefu na mwanamke husika.
Kazi kwenu wasichana na wale mnaokubali kuishi bila taratibu
Watu wanahamia ili kuwahi nambaaaaaaaaaaaaaaaa.
Jambo la ajabu unajihesabu umewahi namba lakini mwanaume macho na akili vipo kwa fulaniiiiiii, mwisho wa siku unaambulia maumivu ya moyo tu.