Hata hujatolewa mahari unahamia kwa mwanaume

Hata hujatolewa mahari unahamia kwa mwanaume

Akihamia kabla pia ni poa zaidi. Nitapata nafasi ya kujua kama ningependa kuwa naye maisha yangu yote, ama lah. Kama manzi anastahili mimi kuwa naye, nitakuwa naye tu.

Ndio hapo tafiti zinaposema wengi huishia kuachwa hata kama wamezaa na watoto
 
Teh Teh bora umesema wewe mwenzao! Katika hili hata ungefanya nini halitoweza kubadilika kabisa labda mwanamke kama hajapenda na ana malezi ya aina yake!

Wanawake kila leo wanapewa somo ili lakini haliwaingii kamwe...
Kwakweli nabeba tu zubeda yangu nahamia ha ha ha
 
Ndio hapo tafiti zinaposema wengi huishia kuachwa hata kama wamezaa na watoto

Hizo tafiti kwanza zimethibitishwa wapi? Hakuna kanuni za manzi kuolewa bana. Wapo ambao jamii nzima iliamini wasingeolewa kamwe kutokana na sababu kadha wa kadha, ila bado waliolewa. Na wapo waliofuata 'kanuni' zote kitabuni, ila bado wanasugua benchi.

Cha msingi ni kila mtu kufanya anavyojisikia, anapojisikia. Anayetaka kujua kina cha maji kabla ya kuvuka, afanye hivyo. Mwenye ujasiri wa kujitosa kabla ya kujua kina cha maji, afanye hivyo pia.
 
Watu wanahamia ili kuwahi nambaaaaaaaaaaaaaaaa.

Jambo la ajabu unajihesabu umewahi namba lakini mwanaume macho na akili vipo kwa fulaniiiiiii, mwisho wa siku unaambulia maumivu ya moyo tu.
 
Ndio hapo tafiti zinaposema wengi huishia kuachwa hata kama wamezaa na watoto

umesema kweli ila wengi watakataa au kukupinga kwa sababu zifuatazo:
1> ubishi wa asili kwani wapo watu humu ndani kwa ubishi ni asili yao na hawawezi kuacha.
2> wao ndio watendaji wakuu wa jambo hilo hivyo lazima wapinge kwani wanaamini wapo sawa na wanayotenda.
3> kutokujua thamani ya ndoa hivyo kuona kama jambo lisilo namaana yoyote,wengi wao huumia.
4> imani haba inayofanya kuona ndoa ni kama sarakasi tu.
Laii wangetambua wangejiangalia tu.
 
Hizo tafiti kwanza zimethibitishwa wapi? Hakuna kanuni za manzi kuolewa bana. Wapo ambao jamii nzima iliamini wasingeolewa kamwe kutokana na sababu kadha wa kadha, ila bado waliolewa. Na wapo waliofuata 'kanuni' zote kitabuni, ila bado wanasugua benchi.

Cha msingi ni kila mtu kufanya anavyojisikia, anapojisikia. Anayetaka kujua kina cha maji kabla ya kuvuka, afanye hivyo. Mwenye ujasiri wa kujitosa kabla ya kujua kina cha maji, afanye hivyo pia.

Kina cha maji unamaanisha nini mimi hapa nazungumzia mahari
 
umesema kweli ila wengi watakataa au kukupinga kwa sababu zifuatazo:
1> ubishi wa asili kwani wapo watu humu ndani kwa ubishi ni asili yao na hawawezi kuacha.
2> wao ndio watendaji wakuu wa jambo hilo hivyo lazima wapinge kwani wanaamini wapo sawa na wanayotenda.
3> kutokujua thamani ya ndoa hivyo kuona kama jambo lisilo namaana yoyote,wengi wao huumia.
4> imani haba inayofanya kuona ndoa ni kama sarakasi tu.
Laii wangetambua wangejiangalia tu.

Nashukuru sana mkuu naamini wamekusikia
 
Endelea kukaa kwenu wakati wajanja washaolewa na wanaenjoy ndoa bila mahari! Eti kanisani au msikitini, ni msitari upi unahitaji mtu atoe mahari? Life sumple though people complicate it!
 
Wanawake wengi wako desperate na ndoa so akitokea jamaa akamdanganya kdogo tu,nae kesho anahamia kwa jamaa na mafurushi yake.
 
Endelea kukaa kwenu wakati wajanja washaolewa na wanaenjoy ndoa bila mahari! Eti kanisani au msikitini, ni msitari upi unahitaji mtu atoe mahari? Life sumple though people complicate it!

Ungekuwa karibu ningekupa visible gift...Kula like10000
Ndoa haina formula
 
beb...beb...hun..hun ukishaish na mwanaune jua ndoa hakuna na kama hipo bx utasubir.sana
 
Endelea kukaa kwenu wakati wajanja washaolewa na wanaenjoy ndoa bila mahari! Eti kanisani au msikitini, ni msitari upi unahitaji mtu atoe mahari? Life sumple though people complicate it!

Duu!! Kazi unayo so we unaishi nae bila mahari
 
Wanawake wengi wako desperate na ndoa so akitokea jamaa akamdanganya kdogo tu,nae kesho anahamia kwa jamaa na mafurushi yake.

Ni wachache wanaofanikiwa lakini wengi huishia kulia kilio kisicho na mwenyewe
 
Mmmmm kama unampenda why upige nduru akihamia kama humpendi peleka hotel coz hataweza jitoa ufaham akaja kukutafuta hotelin ________- Wadada wana kazi karne hii .... Balaa na ndio maana wanakuwa na maamuzi tatanishi mbraya
 
Duu!! Kazi unayo so we unaishi nae bila mahari


Ndio...cjalipa mahari na sina huo mpango!! Sina mpango wa kumnunua MTU....na kwa maneno yake mwenyewe anasema ana furaha ya ajabu....nimempa mambo meengi yenye thamani mara maelfu ya mahari! Best hakuna formula uku!!
 
Back
Top Bottom