Hata baada ya mabomu ya Marekani na Urusi, ISIS bado wapo tu

Hata baada ya mabomu ya Marekani na Urusi, ISIS bado wapo tu

Marekani alikuwa hapigi target,alikua anaigiza,sasa kaona mrusi anaelekea kuwamaliza hawa ISIS akaitisha ceasefire ya wiki mbili ili CIA watafute mbinu ingine ya kuwafikishia silaha hao magaidi

Mkuu Marekani alikua anapiga makusudi kabisa wakiwepo wanajeshi,watoto,kina mama na wazee! huyu jamaa hafai hata kidogo shenzi, na anaemsapoti atakua anamatatizo kichwani! kwa sasa mid est haikaliki inasikitisha sana,na yote haya anayaanzisha huyuhuyu marekani,,,,na ndiomaana balaa lolote likitokea kwao naona ni sawa tu acha wafe pumbavu kabisa
 
Tatizo sio ISIS tatzo n mlengo wa iman wao wanatumia iman kuendeleza mapambano ndo maana wanazdi kutawala nchi mbalmbal ambazo iman yao IPO!!Naswala la imani ni hatari aisee kwa sabab kitu kinachoogopesha ulimwengu mzima kwa kila kiumbe n kifo!!Sasa kama imetokea dini inayosema ukiua unaenda mbinguni na imefanya watu wasiogope kifo!!kwa kua tu wameambia ukiua unaaidiwa maisha Mapya baada ya kifo maatokeo yake ndo hayo !!Inashangaza watu wanakua brain washed kias icho
Mkuu umepost utumbo.
 
Imekugusa!!au nawewe ndo wale wakujilipua!! Sasa wewe ni ushawishi gan unaofanya mtu awetayari kufa kwa ajili ya kuendeleza uasi kama sio kaaminisha kidini maana kwa mantiki ya kawaida watu tunaogopa kufa
Mkuu pole pole hebu tuliza kupayuka na jazba hapa tunatafakari ya uhakika..\
BOWTHRUSTER Vumilia kidogo, kwani siyo wachangiaji wote wenye uelewa wengi hukurupuka tu....
 
Leo hii ukijidangana kufanya ugaidi marekani haichukui nusu saa,wanakua na jina lako,picha na habari zako zote hata kama umebaki majivu,lakini unashangaa wanapambana na ISIS miaka 2 bila kupata matokeo
 
Mkuu pole pole hebu tuliza kupayuka na jazba hapa tunatafakari ya uhakika..\
BOWTHRUSTER Vumilia kidogo, kwani siyo wachangiaji wote wenye uelewa wengi hukurupuka tu....
Ukinitajia tu jina lako mi nitajua hata kwa kuguess kwa nn unafura hasira wakati ni mawazo binafsi!! We na ww ndo hao hao!! Polee lakini endeleza bana lakini mwisho wa siku kifo n private kama kila moja alivo na uhai wake
 
Ukinitajia tu jina lako mi nitajua hata kwa kuguess kwa nn unafura hasira wakati ni mawazo binafsi!! We na ww ndo hao hao!! Polee lakini endeleza bana lakini mwisho wa siku kifo n private kama kila moja alivo na uhai wake
Calm down !1 harakharaka zako na hisia bila uasilia wako ndo una weweseka !! ! Hebu tutafakari na tujadili mambo madogo kabisa haya !!
 
Imekugusa!!au nawewe ndo wale wakujilipua!! Sasa wewe ni ushawishi gan unaofanya mtu awetayari kufa kwa ajili ya kuendeleza uasi kama sio kaaminisha kidini maana kwa mantiki ya kawaida watu tunaogopa kufa
Unapotaka kuongea jambo jitahidi kulifanyia utafiti.Wale wanaojilipua sio waislam ni makafiri kama wewe ila wamejifananisha na waislam ili kuupaka matope.Acha kufikiri kwa kutumia mata.ko!
 
Unapotaka kuongea jambo jitahidi kulifanyia utafiti.Wale wanaojilipua sio waislam ni makafiri kama wewe ila wamejifananisha na waislam ili kuupaka matope.Acha kufikiri kwa kutumia mata.ko!
Acha kuutawanya uongo wewe ivi ni nani ambae atakua tayari kufa kisa kupaka dini!! Kweli walokuaminisha walikuweza pakubwa!!Hamna iyo kitu unaeona mwenzio kafiri ndio upo radhi kuvaa bom kwa sabab unaamini ukimwondoa utaiona mbingu!!Ivi mnafikir hyo mbingu ni ya kuchezea brain wash imekolea!!mkawaulize walotangulia watawambia kama Mungu anahitaji msaada wa kuondoka watu dunian??
 
Acha kuutawanya uongo wewe ivi ni nani ambae atakua tayari kufa kisa kupaka dini!! Kweli walokuaminisha walikuweza pakubwa!!Hamna iyo kitu unaeona mwenzio kafiri ndio upo radhi kuvaa bom kwa sabab unaamini ukimwondoa utaiona mbingu!!Ivi mnafikir hyo mbingu ni ya kuchezea brain wash imekolea!!mkawaulize walotangulia watawambia kama Mungu anahitaji msaada wa kuondoka watu dunian??
Wewe unachuki zako binafsi na waislam na ndio maana hutaki kuelewa unapoeleweshwa.Wale ISIS,Boko Haram&Alshabaab sio waislam. Ni makafiri walijivika gamba la Uislam ili kuuchafua.Uislam umeharamisha upumbav wanaofanya hao wase.n.ge uliowataja.
Au unababaika na kanzu na ndevu?
 
Halafu la kushangaza kuna watu wamekamatwa wengi sana wanaojaribu kusafiri ili wakajiunge na hili kundi la ISIS. Wengine hata ni wataalam kwenye kazi zao na wana maisha mazuri tu. Unakuta mtu anaishi Uingereza na familia yake, ana kazi yenye mapato mazuri na ni mtaalam kwenye taaluma yake kwa mfano udaktari hivi, ghafla anafunganya na kuelekea kwa hawa jamaa.

Hata huku Afrika wamekamatwa wengi sana wanaojaribu kwenda.
Km unaakili ndio utambue tofauti kati ya Propaganda za Makafiri Na UKWELI ulivyo.

Mnaimba nyimbo za Brainwash.
Utam brain wash PHD holder?
Na sio mmoja. Ma alfu ya watu wenye asili tofauti from all work of life wanakwenda kujiunga huko.

Mkifikiri kidogo tu mtaacha huo upuuzi wa Kusingizia Imani za Watu.

Wakeup
 
Imekugusa!!au nawewe ndo wale wakujilipua!! Sasa wewe ni ushawishi gan unaofanya mtu awetayari kufa kwa ajili ya kuendeleza uasi kama sio kaaminisha kidini maana kwa mantiki ya kawaida watu tunaogopa kufa
We umesahau hata yesu alijua kwa dhambi zako na zangu?
Km kujitoa roho ni vibaya mbona kiongozi wetu aliitwaa roho yake mwenyewe?
 
Wewe unachuki zako binafsi na waislam na ndio maana hutaki kuelewa unapoeleweshwa.Wale ISIS,Boko Haram&Alshabaab sio waislam. Ni makafiri walijivika gamba la Uislam ili kuuchafua.Uislam umeharamisha upumbav wanaofanya hao wase.n.ge uliowataja.
Au unababaika na kanzu na ndevu?
Hata hii hapa ni Kanzu vile vile.
Lkn Kubwa kidogo.

Huyu si kiongozi wao hawa makatonta kaingia Msikitini?
Au sio huyu.
 

Attachments

Back
Top Bottom