Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Harambee.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by samanya, Mar 14, 2011.

  1. samanya

    samanya Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Askofu aliendesha harambee kuchangia ujenzi wa kanisa. Wakristo wakatoa Tshs 750,500 tu. Ghafla majambazi wakateka kanisa na kuamrisha kila mtu atoe alichonacho! Wakakusanya Tshs8,945,800 na kumkabidhi askofu ili aendeleze ujenzi. Je majambazi wana dhambi au wakristo wanathawabu? Toa maoni yako.
     
  2. g

    geophysics JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Crap...
     
  3. N

    NNYAMBALA Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanadhambi.
     
  4. samanya

    samanya Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani ana dhambi?
     
  5. W

    West Nnyambala New Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majambazi wana dhambi tu kwani watu wanamajukumu hata mengine sio hela yote ni ya kujitolea kwani hautaeleweka ukibakiza watoto nyumbani kisa ada yote umetoa kanisani kwa ajili ya ujenzi, utasomeka kuwa na dhambi wewe, dawa ni kumshauri mchungaji awarudishie watu hela baada ya majambazi kuondoka.
     
  6. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,703
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo sipo maana tuliangizwa na askofu tufanye hivyo... ujenzi ulikuwa unasuasua sana.
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    majambazi hawana dhambi ila wakristo wana dhmabi ya uchoyo.

    Nikama Mungu alivyomtumia Nebukadreza, Mfalme Koresh au Senekarebu kuiadhibu Israel pale Israel walipomkosea Mungu. Na aliwaita hawa akina koreshi watumishi wake.
     
  8. W

    Wangu Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiherehere cha Shetani!!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    imetulia
     
  10. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF mbona hamsumbui kichwa, jambazi ni fani na ina taratibu zake na kanuni zake hapa ukifuatilia hakuna sifa za jambazi zilizofuatwa, huu ulikuwa mchezo wa kuigiza tu na zoezi zima limekiuka kanuni za kijambazi hivyo ni batili
     
  11. h

    heriedo Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hela ni ya ada kaenda nayo kanisani ya nioi? Siwaungi mkono majambazi ila ni fundisho kwa waumini. Anachotakiwa kufanya mchungaji awaulize awarudishie au la.
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    tatizo ni kwamba hawa mahekhe na mapadri we2 ni wasanii mno nao
     
  13. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kutoa ni moyo na sio kulazimishana. ukitoa milioni kwa kulazimishwa na mwingine akatoa buku kwa hiari na moyo, aliyetoa buku anakubalika zaidi machoni kwa mungu kuliko wa milioni moja. so majambazi wana dhambi.......
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,051
    Likes Received: 3,083
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah kumbe kuna kanuni za kijambazi!
     
  15. a

    atieno Senior Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao sio majambazi ni watu wenye nia na maendeleo ya haraka, nawapongeza kufanikisha fedha kupatikana haraka
     
  16. K

    Kinabo Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Maana ya jambazi nini?
     
  17. c

    cossam New Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhan they did the right thing.watu wamezidi ubahili
     
  18. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    teh... tehh.....teh
    mkuu hii nomaa......
     
Loading...