Happy UKIMWI day Wana Chit-chat,

  • Thread starter zubedayo_mchuzi
  • Start date

zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
Leo ni Ya Ukimwi Duniani,Nawatakia kusherehekea Kwema Siku ya Leo.

Zawadi mtapeleka wenyewe..
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Leo ni Ya Ukimwi Duniani,Nawatakia kusherehekea Kwema Siku ya Leo.

Zawadi mtapeleka wenyewe..
Tuhimizane zero grazing na la ikishindikana basi ndomu zitumike,vinginevyo tutapukutika kama mbegu za papai.
Ujumbe mahsusi kwa The secretary: tulizana kwa bishanga.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,580
Likes
1,001
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,580 1,001 280
Kapimeni jamani..... Mimi tayari.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Hivi siku ya ukimwi huwa inasherehekewa au ni siku ya huzuni?
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Tuhimizane zero grazing na la ikishindikana basi ndomu zitumike,vinginevyo tutapukutika kama mbegu za papai.
Ujumbe mahsusi kwa The secretary: tulizana kwa bishanga.
Hivi Bishanga ulishachukuaga yale majibu yako ?
 
Last edited by a moderator:
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Tuhimizane zero grazing na la ikishindikana basi ndomu zitumike,vinginevyo tutapukutika kama mbegu za papai.
Ujumbe mahsusi kwa The secretary: tulizana kwa bishanga.
Hivi Bishanga ulishachukuaga yale majibu yako ?
 
Last edited by a moderator:
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,621
Likes
353
Points
180
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,621 353 180
Mh!
Hivi huu ugonjwa bado upo?
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,212
Likes
60
Points
145
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,212 60 145
niliwekaga post ya "Majuto ya sande" mapema mwezi November.....sijui kama huu uzi hawatauondoa pia.........
Play safe guys....
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
na wewe pia ndugu...
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,498
Likes
213
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,498 213 160
HAPPY AIDS DAY!!!!??? you must be kidding pal!
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,152
Likes
1,460
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,152 1,460 280
kila mtu akimwekea mpenzi wake dawa ya kunasiana huu ugonjwa utaisha tanzania, mimi nitawauzia wana jf hii dawa kwa gharama nafuu.
Call Mobile: 0741800800
By: Mobitel
 
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
4,705
Likes
156
Points
160
Remmy

Remmy

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
4,705 156 160
Hivi ni happy? Duuu...suposee to be sad day.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,251
Likes
12,879
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,251 12,879 280
Nawe pia..
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,580
Likes
1,001
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,580 1,001 280
The question is tuko wangapi? cc Madame B
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,213,527
Members 462,176
Posts 28,481,037