Happy sabbath wana jf wote


Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,084
Likes
3,441
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,084 3,441 280
Muda mfupi ujao baada ya jua kuzama tunaingia ktk masaa matakatifu ya sabato,nawatakieni kila la heri ktk siku hii takatifu


 
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,689
Likes
674
Points
280
KISHINDO

KISHINDO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,689 674 280
Tukumbuke kwenda kanisani na zaka na sadaka. Nak ukumbusha usije sema umesahau.
 
Tarime one

Tarime one

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
2,217
Likes
897
Points
280
Age
45
Tarime one

Tarime one

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
2,217 897 280
Asante kwa kunikumbusha,ubarikiwe.
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,020
Likes
892
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,020 892 280
Happy Sabath to all remember to keep the Sabath Holly ... Sabato ndio raha pekee iliyobaki kwa Mwanadamu... Sabato njema saaana kwa wote
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,586
Likes
1,374
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,586 1,374 280
Mimi toka nilipozaliwa kwa mara ya pili(kiroho), katika ufalme wa Mungu muumba niliingia rasmi ndani ya sabato(pumziko) langu. Sikuwahi kurudi tena kazini ila nimedumu pumzikoni(sabato) Yake Yesu daima. Siku za wiki, mwezi au mwaka sii issue kwangu katika kumwabudu Mungu, siiabudu siku wala kuutukuza mwezi. Kama vile Mungu nae alivyo pumzika siku ya saba na hakuwahi kurudi tena kazini kwamba baada ya siku sita angepumzika tena siku ya saba nyingine; vivyo hivyo nami.
NI SIKU KUU SIKU ILE YA KUMKIRI MWOKOZI. SII IJUMAA, JUMA MOSI WALA J/PILI, SII IDD, PASAKA WALA CHRISMASS ILIYO KUU, BALI SIKU ILE NAFSI INAPOGEUZWA KWA KUZALIWA KTK UFALME WA MUNGU NDIO ILIYO KUU.
.
 

Forum statistics

Threads 1,251,599
Members 481,811
Posts 29,777,366