ISLETS
JF-Expert Member
- Dec 29, 2012
- 8,116
- 5,370
Maalumu kwenu kina mama, haijalishi ni single mom au uko kwenye ndoa, haijalishi mtoto uliyenaye ni mzima, anaumwa au alliishatangulia, haijalishi mtoto/watoto umewapata kwa njia gani, wewe si wa kawaida, ile tu kutunza mimba mpaka kuja kujifungua iwe kawaida au kwa operation, ile kunyonyesha kila wakati hata usiku wa manane, kufua nguo/visepe vya mtoto, kushikashika mavi na mkojo wa mtoto kila siku, aisee wewe ni jasiri.
Mungu awazidishie hekima, furaha na amani kina mama wote ambao mnafanya wajibu wenu kama mama.
Ujumbe:
1. Mtoto kwa mama hakui. Mlee mtoto wako mpaka kifo kitakapo watenganisha. Kila akihitaji msaada wako, msikilize.
2. Wakabidhini watoto chini ya ulinzi wa Mungu. Kwa wakristo mnafahamu ile habari ya 'waacheni watoto wadogo waje kwangu', waliyofanya kazi ya kuwapeleka watoto kwa Yesu mpaka wanafunzi wakawazuia ni kina mama, na Yesu aliruhusu sasa wamkaribie ili awabariki watoto wao.
3. Kuwa mfano bora kwa wanao. Wanao wajivunie wewe.
4. Nawapenda kina mama wote.
Mungu awazidishie hekima, furaha na amani kina mama wote ambao mnafanya wajibu wenu kama mama.
Ujumbe:
1. Mtoto kwa mama hakui. Mlee mtoto wako mpaka kifo kitakapo watenganisha. Kila akihitaji msaada wako, msikilize.
2. Wakabidhini watoto chini ya ulinzi wa Mungu. Kwa wakristo mnafahamu ile habari ya 'waacheni watoto wadogo waje kwangu', waliyofanya kazi ya kuwapeleka watoto kwa Yesu mpaka wanafunzi wakawazuia ni kina mama, na Yesu aliruhusu sasa wamkaribie ili awabariki watoto wao.
3. Kuwa mfano bora kwa wanao. Wanao wajivunie wewe.
4. Nawapenda kina mama wote.