Happy birthday to me


Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,662
Likes
786
Points
280
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,662 786 280
leo i am new born nimetimiza miaka 23 tu my mama anasemaga nisijipe presha za ajabu ajabu nile raha za utoto kwanza
yeye ananiona bado kinda sana ukizingatia ni mtoto wa mwisho ndo kabisaaaaaaaaaaaaaa give me hopes in my future please ukizingatia niko chuo first year nahitaji experience kutoka kwenu wakongwe
 
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
1,232
Likes
216
Points
160
ChickMagnet

ChickMagnet

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
1,232 216 160
Happy 23rd birthday dear !! Naomba keki
 
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
14,920
Likes
2,915
Points
280
Deo Corleone

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
14,920 2,915 280
Happy bday. Have a good moment.
Ofe topic"i only reach 23 years' unamaansha nini?
 
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
1,912
Likes
28
Points
135
sungura1980

sungura1980

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
1,912 28 135
Happy birthday miss neddy,Mungu akujalie maisha marefu ya Furaha,Amani,Afya njema na mafanikio tele!Uwe mtoto mzuri!Usome,hilo ndo la muhimu sana kwako sasa!
 
Last edited by a moderator:
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,662
Likes
786
Points
280
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,662 786 280
Happy birthday miss neddy,Mungu akujalie maisha marefu ya Furaha,Amani,Afya njema na mafanikio tele!Uwe mtoto mzuri!Usome,hilo ndo la muhimu sana kwako sasa!
ahsante kwa ushauri mzuri
 
Last edited by a moderator:
MjuviKitambo

MjuviKitambo

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
594
Likes
357
Points
80
MjuviKitambo

MjuviKitambo

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
594 357 80
Happybirthday!!! Afu ulivyoweka hivo vimiaka vyako unanishtua nyongo ujue...itabidi inipize na kakipande ka keki!!!!!
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
30,114
Likes
12,256
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
30,114 12,256 280
leo i am new born nimetimiza miaka 23 tu my mama anasemaga nisijipe presha za ajabu ajabu nile raha za utoto kwanza
yeye ananiona bado kinda sana ukizingatia ni mtoto wa mwisho ndo kabisaaaaaaaaaaaaaa give me hopes in my future please ukizingatia niko chuo first year nahitaji experience kutoka kwenu wakongwe
wakongwe wa ngono?,..ok mi nakumpa ushauri,kwakua mamako anataka uendelee kujirusha ili ufurahie ujana basi usisahau kuwambia wanaume unakutana nao kimwili wawage wanavaa condom.

Vinginevo miaka 35 utaisikia kwenye kipindi cha majira tu,kwani hutoifikia.
 
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
14,662
Likes
786
Points
280
Miss Neddy

Miss Neddy

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
14,662 786 280
wakongwe wa ngono?,..ok mi nakumpa ushauri,kwakua mamako anataka uendelee kujirusha ili ufurahie ujana basi usisahau kuwambia wanaume unakutana nao kimwili wawage wanavaa condom.

Vinginevo miaka 35 utaisikia kwenye kipindi cha majira tu,kwani hutoifikia.
sio hivyo kwanza me sio mtu wa kujirusha kabisaaaaaaa
 
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,715
Likes
49
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,715 49 145
I believe u have climbed high mountains, walked on thorny paths, sailed on the raging seas and took a ride on dangerous highways.

C'mon let's face it; Your God - Jehova has always been faithful all the way. Enjoy your day, you are worth it.

Happy Birthday.
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,534
Likes
2,203
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,534 2,203 280
I only reach 23 years ...??? Ushauri wa bure b.day girl ... Jifunze ngeli ...
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
336
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 336 180
leo i am new born nimetimiza miaka 23 tu my mama anasemaga nisijipe presha za ajabu ajabu nile raha za utoto kwanza
yeye ananiona bado kinda sana ukizingatia ni mtoto wa mwisho ndo kabisaaaaaaaaaaaaaa give me hopes in my future please ukizingatia niko chuo first year nahitaji experience kutoka kwenu wakongwe
hbd to u,may u live to blow 100 candles,hebu ka picha basi tukuone mtoto wa mama
 
kingofyou

kingofyou

Member
Joined
Nov 21, 2013
Messages
52
Likes
1
Points
0
kingofyou

kingofyou

Member
Joined Nov 21, 2013
52 1 0
leo i am new born nimetimiza miaka 23 tu my mama anasemaga nisijipe presha za ajabu ajabu nile raha za utoto kwanza
yeye ananiona bado kinda sana ukizingatia ni mtoto wa mwisho ndo kabisaaaaaaaaaaaaaa give me hopes in my future please ukizingatia niko chuo first year nahitaji experience kutoka kwenu wakongwe
Mtoto mbichiiiiii... Dah Mda umefika wa kujituliza au kujiachia. Ushauri wa mama uwe wa kujituliza sio kila mtu aje kula raha kwako ukabaki na Maumivu. Dats all
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,436
Posts 29,739,470