happy birthday the secretary

happy birthday the secretary

Heri ya kuzaliwa mkuu,
ila hiyo 666 lazima ichape kwenye paji la uso wako ili uweze kuhudumia mkuu.
Kila la kheri dear.

Mamndenyi umeamkaje ?
Afu wewee! Unajifanya ndege mwerevu sana eeeh ?
Unanikwepakwepa tu eti ?
Nilikunasa siku ile ya msuto wa Bashaija, ukajifanya uko busy na usutaji , ndiyo kusema ile siku ungekua safari Suto lingeahirishwa?
Nway kua na mchana mwema.
 
Mungu nakushukuru kWa yote.ASANTE KWA WAZAZI WANGU Leo ni tarehe 26 mwezi wa 6 nimetimiza miaka 26 naipenda sana namba sita cha kufurahisha zaidi naambiwa nilizaliwa saa 6 usiku .jamani leo nafuraha sana hakuna siku nayoweza tena kufanananisha tarehe ya kuzaliwa na miaka yangu BISHANGA nimekusamehe MKALI WA KITAA nimekusamehe kwa kuniita mtoto .birthmate wangu wote wa mwezi wa sita nawapenda wana jf wote sana.MUNGU awe nanyi .Dr.wangu na baba yangu MziziMkavu asante kwa kuendelea kujali afya yangu
HBD! The Secretary. Enjoy your day.
 
BADILI TABIA ubarikiwe sana kwa kumkumbusha blanket langu aje kwa rum..lolest. eti kadai nimechoka kiuno so ngoja nipumzike kidogo kumbe kaja kuangalia humu. wewe u rafiki mwema sana wa moyoni.

Yaani.. gfsonwin babe Badili tabia alinitoa mkuku hapa nije chumbani....and sijaregret kabisa lol
 
HAPPY BIRTHDAY The secretary, MUNGU AKUZIDISHIE MIAKA 1000 MBELE, AMEN!
 
Last edited by a moderator:
Happy bday Dear
Mungu akupe miaka mingi na maisha marefu
Amen
 
Kwako The secretary mpendwa...

Hongera kwa siku yako ya kuzaliwa. Mungu akuzidishie maisha marefu. Upate watoto wengi waizunguke meza yako wakati wa chakula cha mchana. Wale washibe na kusaza. Wakuzalie watoto uwaone wajukuu zako. Umesema una miaka kumi na ngapi vile?

Well, nikiwa na umri kama wako, nakumbuka ilikuwa mwaka 1954 wakati TANU inazaliwa nlikuwa sijawahi fanya dhambi yoyote. naamini utakuwa umefuata nyayo zangu kwahiyo kikojoleo chako kitakuwa sealed. Epuka zinaa, enenda kwa amani usitende dhambi.
 
Last edited by a moderator:
hodi hodi uwanjan kwa majigambo naingia kutoa salam zangu za pongezi kwa wewe mtoto muaziri,heri na furaha nakutakia maishan yenye baratele na fanaka alililililililiiiiii vigelegele aiyayaayayaaa
 
Happy birthday...halafu badilisha Avatar kumbe nilikuwa nagopa jela bure
 
Kwako The secretary mpendwa...

Hongera kwa siku yako ya kuzaliwa. Mungu akuzidishie maisha marefu. Upate watoto wengi waizunguke meza yako wakati wa chakula cha mchana. Wale washibe na kusaza. Wakuzalie watoto uwaone wajukuu zako. Umesema una miaka kumi na ngapi vile?

Well, nikiwa na umri kama wako, nakumbuka ilikuwa mwaka 1954 wakati TANU inazaliwa nlikuwa sijawahi fanya dhambi yoyote. naamini utakuwa umefuata nyayo zangu kwahiyo kikojoleo chako kitakuwa sealed. Epuka zinaa, enenda kwa amani usitende dhambi.

Asante honey kijukuu chako kipenzi ni muadilifu hata ERICK52 analijua hilo nilikataa asinikague ulipokuwa unaumwa
 
Last edited by a moderator:
hodi hodi uwanjan kwa majigambo naingia kutoa salam zangu za pongezi kwa wewe mtoto muaziri,heri na furaha nakutakia maishan yenye baratele na fanaka alililililililiiiiii vigelegele aiyayaayayaaa

Asante
 
Happy birthaday mylove The secretary
Mambo ukaguzi siyazungumzii hapa.....!
Natekeleza agizo la babu Asprin
Good boy Erickb52.

Ntakapokuwa sipo nakuachia kazi ya ukaguzi. Ila usikague ambao tayari nshakagua. Pia yapaswa ujue kabla hujakagua unapaswa kuomba kibali kwangu. Sawasawa?
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom