Blaki Womani
JF-Expert Member
- Feb 28, 2011
- 11,228
- 13,450
angalieni msigawe sevieti zetu kwa matajir maana nikwenda Moshi nikamkuta jamaa mmoja kaanda sherehe akaja Tajiri mmoja namhifadhi akaomba jamaa anaesimamia sherehe..jamani ni kweli na uwazi akaomba maji yatakayonawiwa atawapa laki moja
na akaomba sevieti wanazopangusa baada ya kula nazo akatoa laki moja nikashangaa kuna pipa limewekwa kuna mtu akaanza kukusanya seviieti mwaya nikamwambia Mungu na isiwe yanguu in jesus name..so muwe makini mkiona wanaojifanya kukusanya maji na sevieti shetan hao
Hahaha! Afu umemwona TF alivyolewa??? Kweli ungechelewa usingeambulia kitu dear,
yaan wewe umenichekesha sana na hilo dumu lako la mbege lol.
Hahahaha!!! Jamani niliamua kwenda na kreti za bia nyumbani ili watu wasiibe, msijali nitakuwa nawarudishia bia moja moja hadi ziisheSL kuwa serious bana hebu mtume muhudumu alete angalau hako ka st anna unajua za sherehe tamu kuliko ya kununua...hahahaha TF nouma sijui kama anakumbuka yupo kwenye BD hata picha amesahau kupiga daaah
Hahahaha!!! Jamani niliamua kwenda na kreti za bia nyumbani ili watu wasiibe, msijali nitakuwa nawarudishia bia moja moja hadi ziishe
Hivi PJ ndio alikamatika jana hakuweza kutpkea kwenye shereheulikuwa wapi !!!! muda wote mnatengeneza pancha we na PJ keki imekwisha mjiandae kuja kufanya usafi ukumbini na kuokata vyupa vyote
Haaaaa!!! Vile viroba banaa wakati natembea narudi Unga Limited wahuni si wakanikaba banaa badala ya kuniibia hela na simu wakaiba virobahalafu nasubiri vile viroba uliweka kwenye mfuko wa suruali nianze kuzimua
Haaaaa!!! Vile viroba banaa wakati natembea narudi Unga Limited wahuni si wakanikaba banaa badala ya kuniibia hela na simu wakaiba viroba
Hahahaha!!! Mchungaji badala ya kuanzisha maombi nipone unahitaji ushahidi kama tuko polisi..:lol:..au mchungaji siku hizi umegeuka Afande MwemaTunaomba picha kama ushahidi
Tobaaaa....wewe mama ulikuwa unataka wanimalize kabisa...lolhehehe bora wangevunja mkono kuliko kuachia viroba kuondoka njoo eneo husika utoe tiba mbadala
Hivi PJ ndio alikamatika jana hakuweza kutpkea kwenye sherehe
Tobaaaa....wewe mama ulikuwa unataka wanimalize kabisa...lol
Tunaomba picha kama ushahidi
Dah!! Bora tungemtuma hata Preta akumuombee ruhusa...bi mkubwa alikaba hadi penalti
Machizi niliwaachia kitu cha Arusha wakaniachia niende zangu..weweeee unajua thamani ya kiroba uliza machizi maskani
Dah!! Bora tungemtuma hata Preta akumuombee ruhusa...
Dah!! Bora tungemtuma hata Preta akumuombee ruhusa...
Naona PJ mtoto wa Kimang'ati alikuwa amemkamatahuyu shemeji yangu bana......mambo yake ni mengi.....
Dear Preta
It's your birthday and we can't be there
But we send you a special birthday wish and a little prayer
"We wish that all of your birthday wishes come true,
May you have a great time today and find happiness in everything you do".
View attachment 46247