Happy birthday Kamanda wa anga


Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Watanzania na wanachadema kwa umoja wetu,tunaungana kupitia jamiforum kukutakia happy birthday njema kwako kwa kuzaliwa siku kama hii ya leo ambayo watanzania wanatimiza miaka 52 ya uhuru wa Tanganyika kutoka kwa waingereza.

Kupitia pongezi hizi kwako,tunakuombea maisha marefu na harakati njema za kumuelimisha mtanganyika kutoka ktk ujinga ambao bado atuja kombolewa kutoka kwa watawala.

Peoplees.....power!!!
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Kamanda ninaye msema hapa si mwingine ambaye anawakilisha wale wote wanaoadhima siku zao za kuzaliwa hii leo. Ni mwenyekiti wa chadema taifa si mwingine bali ni freman mbowe
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
21
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 21 0
Happy BDay Kamanda, we pray that Allah S.W.T Thy protect the work of your hand til the end of time...Kupitia kwako maadui UJINGA, MARADHI na UMASIKINI utatokomezwa...Tunaimani kubwa kwako Mhe Kamanda wa ukweli usiekuwa na price tag Mgongoni...
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
Happy birthday Kamanda MBOWE; Daima uishi kwa BUSARA.
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,748
Likes
77
Points
145
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,748 77 145
Hbd kamanda wa anga Mungu akuzidishie busara, yule mchawi wa kigoma usimuwazie ashafilisika kisiasa
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
6,729
Likes
1,428
Points
280
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
6,729 1,428 280
Happy birthday Mwenyekiti wetu Mbowe tuongoze baba tuko nyuma yako na katibu mkuu wetu Dr. Slaa, kamwe msiyumbe tutafanya lolote mtakalosema ili kuikomboa nchi yetu. Wachieni waliozoea vya kuua waendelee kua panya huko kigoma na panya wa kwa kina kamanda ben saanane
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,900
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,900 356 180
HAPPY BIRTHDAY KAMANDA WA ANGA! Watanzania tupo nyuma yako katika kuwakomboa watz ambao wengi wao hawajajitambua bado!
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Happy birthday Mwenyekiti wetu Mbowe tuongoze baba tuko nyuma yako na katibu mkuu wetu Dr. Slaa, kamwe msiyumbe tutafanya lolote mtakalosema ili kuikomboa nchi yetu. Wachieni waliozoea vya kuua waendelee kua panya huko kigoma na panya wa kwa kina kamanda ben saanane
pamoja mkuu
 

Attachments:

Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
782
Likes
17
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
782 17 35
Happy BDay Kamanda, we pray that Allah S.W.T Thy protect the work of your hand til the end of time...Kupitia kwako maadui UJINGA, MARADHI na UMASIKINI utatokomezwa...Tunaimani kubwa kwako Mhe Kamanda wa ukweli usiekuwa na price tag Mgongoni...
pamoja
 
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,842
Likes
434
Points
180
B

Bobby

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,842 434 180
Kamanda ninaye msema hapa si mwingine ambaye anawakilisha wale wote wanaoadhima siku zao za kuzaliwa hii leo. Ni mwenyekiti wa chadema taifa si mwingine bali ni freman mbowe
HBD mkuu na tunaomba Mungu akupe maisha marefu yenye impact kwa wengi hasa wale wanaonyanyaswa kwenye nchi zao kama aliyoyaishi mzee Mandela.
 
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
1,322
Likes
21
Points
135
Selous

Selous

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2008
1,322 21 135
kwa heshima yake nimelog in. Happy Birthday Kamanda, Mungu azidi kukutangualia. Dhamira safi huzaa kazi zilizobarikiwa. Kazi zilizobarikiwa daima hafutiki. Heshima kwako Freeman Mbowe.
 
G

gwabos

Senior Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
112
Likes
0
Points
0
G

gwabos

Senior Member
Joined Dec 5, 2013
112 0 0
Mungu alipenda 9/dcemba uzaliwe na leo pia amependa uendelea kuishi.
HONGERA mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,251,600
Members 481,811
Posts 29,777,620