Hapana Chezea Wadada Wa Mjini Daslamu.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapana Chezea Wadada Wa Mjini Daslamu..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by adakiss23, Aug 19, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 518
    Trophy Points: 280
    Utakuta Mdada hana kazi wala nn? Kapanga Chumba au Vyumba Sinza, K'nyama, Mbezi nk fully furnished.. Iphone ya hatari full loaded muda wote.. Kila dakika siku iko busy kama opereta wa posta.. Pamba kibao na za ukweli kinoma n siku hizi wanavyojiita Fassionista.. Saloon za ukweli every weekend nywele za Shear Illussion kwa wanaojua bei zao. Viwanja vyote vya hatari mjini anavijua kuanzia GardenBiastro Golden Tulip Savanna nk Sasa unajiuliza Niaje Niaje Arif..

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    akili kumukichwa
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,793
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ...Mkuu, Umeishawahi kusikia 'Blank Cheques' walizonazo dada zetu...?
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chezea MGODI weye!!!!????
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kama haujui kufa chungulia kaburi na majibu utapata!

    Chezea moto unaowaka!
    Utashanga!
     
  6. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mambo ya Wasugua kucha hyo hatari
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,999
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    watu wanatembea na vitega uchumi vyao mkuu....
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivyo ujue amejifunza kutoukalia uchumi wake!
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Mjini hapa...
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,993
    Likes Received: 5,158
    Trophy Points: 280
    Alamsiki
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Idd njema
     
  12. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo lazima mpangishwe foleni ili maisha yaende.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Ila kiukweli hata mie nashangaaga. Yaani unakuta mdada ana matumizi makuubwa kupita kipato. Na hayo magari sasa! Mweeh! Nataka kuji-evaluate sasa!
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,476
    Trophy Points: 280
    King,asti, hizo Bmw X6 na Porsche Cayenne walizo nazo hao akina dada ambao kazi zao haziwawezeshi kuwa na aina hio ya magari ndo huniacha na maswali tele. Kulea tu magari hayo ni ghali sana achilia mbali kuyanunua
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Chezea mabinti wa mjini wewe? Utaumia mwenyewe chezea mabinti wa mjini wewe? Itakucost mwenyeweeee!!! Nenda U-turn ukawaone na ma-vogue,bmw x6,Jaguar wanayoya-ride chezeeeeiiiyaaaaaa wao!!
     
  16. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ukisikia Gold Diggers ndio hao. Kama wewe ni mtu wa kujilinganisha na fulani unaweza ukakata tamaa na ukaona kwenda kwako shule kulikuwa hakuna maana kabisa. Sijui ni lini hao wafadhili wao (Womanizers) watajitambua wanachokifanya ni upuuzi mtupu.
     
  17. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha!umenchkesha sana eti "utaona shule ulikuwa unapoteza muda 2" hahaha
    mabnti wa town hao
     
  18. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mnawaonea wivu ama?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  19. k

    kindboy Senior Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 127
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh, A-Town hapa pia mabinti naona mambo yao yamekuwa juu saana na sijawahi waona melelani wala wakijishughulisha na shughuli au Utalii lakin utaona wako busy sana katika matumizi fully time kwenye viwanja high class swali sasa huwa nani anawafanyia kazi.
     
  20. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah hii kali(umenikumbusha mbali sana)
     
Loading...