Hapa wanajadiliana nini?

Hapa wanajadiliana nini?

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Posts
1,233
Reaction score
249
3.jpg
 
Hapa kila mmoja anajiuliza, "Vipi, na wewe pressure ya maandamano na watu kudai katiba mpya kwako imeanza?"
 
Wanajadili jinsi ya kupokezana vijiti 'uenyekiti wa AU'
 
Mkulu amekula mlato(kiatu) wa kijani au macho yangu mabovu? Duh atakuwa manazi wa CCM vibaya sana
 
Alafu kwanini Marafiki wa Mkwere ni hao hao akina Gabgo, Gadafi, Mubarak?? why?
 
Kumbe ndiyo maana yuko kimya..
kule kwa mchakachuaji mwenzie gabgo aliteta nini? sijawasikia
 
Back
Top Bottom