S Spear_ JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,881 Reaction score 1,500 Apr 23, 2012 #1 View attachment 52472 Naombeni mwenye kujua huyu Binti aliyevaa sare na Prezidaa ni nani?
kirumonjeta JF-Expert Member Joined Feb 9, 2008 Posts 3,966 Reaction score 1,968 Apr 23, 2012 #2 Kitakuwa kimeo chake tu si mnamjua ugonjwa wake lakini?
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Apr 23, 2012 #3 Mwanaasha@Binti yake.com
SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member Joined Feb 14, 2012 Posts 987 Reaction score 220 Apr 23, 2012 #4 Heeee! Kumbe ukivaa vazi la taifa lazima uweke mikono mfukoni kama ma-model wa Mustafa Hassanaali?
Shomari JF-Expert Member Joined Mar 8, 2008 Posts 1,112 Reaction score 242 Apr 23, 2012 #5 Huyu kikwete alikuwa anatupa ujumbe gani kufananisha manguo na huyo mwanamke? yaani.
M maliyamungu JF-Expert Member Joined Aug 14, 2011 Posts 564 Reaction score 420 Apr 23, 2012 #6 mke mdogo..
Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member Joined Jan 26, 2012 Posts 1,996 Reaction score 618 Apr 23, 2012 #7 Mkuu mwenye uhakika na jambo hili atujuze tafadhali
shanature JF-Expert Member Joined Nov 15, 2010 Posts 1,958 Reaction score 1,866 Apr 23, 2012 #8 hatuna uhakika ila litujialao mawazoni kwetu ndio jibu.....kanafaa sana kwa kuliwa hata ingekuwa nisingekaacha kama ningepata furka ya kufanya hivyo
hatuna uhakika ila litujialao mawazoni kwetu ndio jibu.....kanafaa sana kwa kuliwa hata ingekuwa nisingekaacha kama ningepata furka ya kufanya hivyo