Hapa slaa wamemnyima jezi au. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hapa slaa wamemnyima jezi au.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wingu, Feb 18, 2012.

  1. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kamanda slaa karibu na mkuu wa kaya.Kiatu aliyochokipaga chini naona kama sio raba vile.Naona mhusiano yanaanza kuja kuja vile na mkuu mwenyewe
     

    Attached Files:

    • slaa.jpg
      slaa.jpg
      File size:
      283.2 KB
      Views:
      275
  2. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wapi ilikuwa?
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Naona amepiga chini trac za mariedo 1m kwa pea.

    Kweli slaa mzalendo.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Maandamano ya kuchangia hospital ya baobab iliyo chini ya ccbrt
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Yeye kaliwakilisha Taifa bana maana hapo mtu yeyote atakaemwona hatouliza ni wa nchi gani
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    slaa ni shabiki wa yanga damu,kuvaa jezi za simba ni usaliti!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    yanga ni tawi la walevi wa ccm.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    mariedo = blandina nyoni.
    Do the math!!
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Kwa kuvaa boxer nyeusi..sarawili nyeusi, sox nyeusi na kiatu cheusi nina hakika na joto hili la dar na hivi huna hata vitz basi huko chini una vunda kama mdomo wa ze puraimu...mini!! MAMBA

    :focus:

    walikua wanachangisha pesa zamradi campaign ya fistula ilio dhaminiwa na vodacom ikiwa na lengo ya kuchangisha bil.1 na kwakua Slaa ni Mwenyekiti wa bodi ya CCBRT alimshukuru rais kwa kuendesha harambee hiyo ambayao kwa mara ya kwanza ilifanyika Movinpick (sasa Serena)..
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Zoezi dogo hilo Mkulu kauma meno kabisa. Kulikoni?
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,799
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Duh, naona Dokta Silaa hilo sweta ni kama vile limemvaa yeye..
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,321
    Likes Received: 1,081
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa hakunyimwa ila inaonekana alivaa kwa ndani, naomba mnisaidie, hii picha hawa jamaa walikuwa wanakimbia au wanatembea?
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hizo ndio siasa za baongo!
     
  14. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Slaa kachoka sura ka mlevi wa gongo.
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Aka! inteligensia, isije nguoni kupakwa dawa za mionzi, usalama wa viongozi siku hizi utata mtupu, bora lawama kuliko fedheha
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Hapana hawajamnyima. Alitaka kuiwakilisha vizuri Tanzania ndio maana akavaa jezi yenye bendera ya Tanzania
     
  17. N

    Nyabhurebheka Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mzalendo huyo anunuliwi na fedha za wafadhili ili kuwatangazia biashara zao
     
  18. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kiswahili zaidi ya unavyokitumia hahahaha
     
Loading...