Hapa ni wapi waungwana


BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,264
Likes
5,157
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,264 5,157 280
Halafu watanzania masikini wa kutupwa,hivi tungeishi jangwani ingekuaje?
 
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,938
Likes
23
Points
135
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,938 23 135
Mbona kiswahili kigumu jamani
kumbe ndiyo maana watu wanapata
div 10? hapo ni barabarani
swali lako ungeuliza hivi
Waungwana hii barabra ya kuelekea wapi?
majanga matupu. samahani kama ntakukwaza.
asante mkuu, ila mimi nilisoma shule za english media so sijui kiswahili cha kujibu mtihani
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,675
Likes
2,410
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,675 2,410 280
Halafu watanzania masikini wa kutupwa,hivi tungeishi jangwani ingekuaje?

Sikia mkuu. Tanzania si nchi masikini isipokuwa bad governance na corruption ya CCM ndiyo inaangusha hii nchi. Jiulize tu, toka tumepata uhuru mpaka sasa karibia miaka 52 kuna nini cha maana CCM wamekifanya? Nchi hii imejaaliwa kila kitu toka ardhi, wanyama wa kuvutia ambao wengine jamabazi Kinana anawaua, madini na rasilimali kibao ila viongozi wa CCM ndiyo wanawekeza huko kwa kuingia mikataba feki huku wakifirisi nchi. Kwa kweli inasikitisha sana.
 
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
884
Likes
5
Points
0
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
884 5 0
asante mkuu, ila mimi nilisoma shule za english media so sijui kiswahili cha kujibu mtihani
Mbona umekiandika sasa basi swali lako ungeuliza kwa english huna lolote eti english media wakati umesoma madongo kuinama si nlikuwa nakuona ukienda na kurudi? acha kudanganya wakubwa ntakuchapa wewe!.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Kabuku unaitafuta Segera
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
Kabuku unaitafuta Segera
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
364
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 364 180
Kwa kweli hapo ni barabarani, ila kama ingeulizwa eneo hilo na lipo mkoa gani basi ningejibu ni Mkoa wa Tanga.
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,670
Likes
184
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,670 184 160
Mbona kiswahili kigumu jamani
kumbe ndiyo maana watu wanapata
div 10? hapo ni barabarani
swali lako ungeuliza hivi
Waungwana hii barabra ya kuelekea wapi?
majanga matupu. samahani kama ntakukwaza.
Hajakosea swali, waliojibu ndo wamekosea majibu, kauliza hapa ni wapi? jibu ni barabarani
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,457
Likes
1,761
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,457 1,761 280
tanga.
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,086
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,086 280
kutokea Muheza kabla hujafika Sagera
 
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,535
Likes
393
Points
180
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,535 393 180
Hapo ni mkoani Njombe wilaya ya Makete, kuna baridii usipime mzazi wangu!!!
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
asante mkuu, ila mimi nilisoma shule za english media so sijui kiswahili cha kujibu mtihani
na ndio maana uko ndani ya gari kama hilo lililoko mbele yako na unaendeshwa ndo maana umeweza kupiga picha...hongera lazima utakuwa mmoja ya kati ya watu wanaotafuna hii nchi...hongera sana
 

Forum statistics

Threads 1,251,978
Members 481,948
Posts 29,792,094