• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hapa ni wapi waungwana

BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
16,492
Points
2,000
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
16,492 2,000
Halafu watanzania masikini wa kutupwa,hivi tungeishi jangwani ingekuaje?
 
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2012
Messages
1,943
Points
1,225
S

SI unit

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2012
1,943 1,225
Mbona kiswahili kigumu jamani
kumbe ndiyo maana watu wanapata
div 10? hapo ni barabarani
swali lako ungeuliza hivi
Waungwana hii barabra ya kuelekea wapi?
majanga matupu. samahani kama ntakukwaza.
asante mkuu, ila mimi nilisoma shule za english media so sijui kiswahili cha kujibu mtihani
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
7,107
Points
2,000
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
7,107 2,000
Halafu watanzania masikini wa kutupwa,hivi tungeishi jangwani ingekuaje?

Sikia mkuu. Tanzania si nchi masikini isipokuwa bad governance na corruption ya CCM ndiyo inaangusha hii nchi. Jiulize tu, toka tumepata uhuru mpaka sasa karibia miaka 52 kuna nini cha maana CCM wamekifanya? Nchi hii imejaaliwa kila kitu toka ardhi, wanyama wa kuvutia ambao wengine jamabazi Kinana anawaua, madini na rasilimali kibao ila viongozi wa CCM ndiyo wanawekeza huko kwa kuingia mikataba feki huku wakifirisi nchi. Kwa kweli inasikitisha sana.
 
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2013
Messages
884
Points
0
Ladymasa

Ladymasa

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2013
884 0
asante mkuu, ila mimi nilisoma shule za english media so sijui kiswahili cha kujibu mtihani
Mbona umekiandika sasa basi swali lako ungeuliza kwa english huna lolote eti english media wakati umesoma madongo kuinama si nlikuwa nakuona ukienda na kurudi? acha kudanganya wakubwa ntakuchapa wewe!.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,137
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,137 2,000
Kabuku unaitafuta Segera
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,137
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,137 2,000
Kabuku unaitafuta Segera
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,500
Points
1,500
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,500 1,500
Kwa kweli hapo ni barabarani, ila kama ingeulizwa eneo hilo na lipo mkoa gani basi ningejibu ni Mkoa wa Tanga.
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,662
Points
1,250
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,662 1,250
Mbona kiswahili kigumu jamani
kumbe ndiyo maana watu wanapata
div 10? hapo ni barabarani
swali lako ungeuliza hivi
Waungwana hii barabra ya kuelekea wapi?
majanga matupu. samahani kama ntakukwaza.
Hajakosea swali, waliojibu ndo wamekosea majibu, kauliza hapa ni wapi? jibu ni barabarani
 
maroon7

maroon7

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,699
Points
2,000
maroon7

maroon7

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,699 2,000
kutokea Muheza kabla hujafika Sagera
 
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2013
Messages
1,629
Points
1,500
Ngonepi

Ngonepi

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2013
1,629 1,500
Hapo ni mkoani Njombe wilaya ya Makete, kuna baridii usipime mzazi wangu!!!
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,569
Points
0
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,569 0
asante mkuu, ila mimi nilisoma shule za english media so sijui kiswahili cha kujibu mtihani
na ndio maana uko ndani ya gari kama hilo lililoko mbele yako na unaendeshwa ndo maana umeweza kupiga picha...hongera lazima utakuwa mmoja ya kati ya watu wanaotafuna hii nchi...hongera sana
 

Forum statistics

Threads 1,404,395
Members 531,585
Posts 34,452,654
Top