Hapa ni mkoa gani?

Hapa ni mkoa gani?

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Posts
11,494
Reaction score
12,464
Nije jibu hapa ni wapi na mkoa gani?
 

Attachments

  • 1417541526147.jpg
    1417541526147.jpg
    78.5 KB · Views: 1,437
Hapo ni mkoa wa Njombe hilo jengo lipo Makete Ikonda kijiji cha luchala. Idawa anapafaham vizuri. Karibuni mgao wa escrow
 
Hapo ni mkoa wa Njombe hilo jengo lipo Makete Ikonda kijiji cha luchala. Idawa anapafaham vizuri. Karibuni mgao wa escrow
idawa ni kweli hii? nandepamanyili
 
Last edited by a moderator:
Nije jibu hapa ni wapi na mkoa gani?

Ayiii jamani.......sasa hiyo miti nitapajuaje sasa.......hakuna clear picture........haya na wewe niambie hapa ni wapi........?
 

Attachments

  • image.jpg
    image.jpg
    12.2 KB · Views: 635
Hapo ni mkoa wa Njombe hilo jengo lipo Makete Ikonda kijiji cha luchala. Idawa anapafaham vizuri. Karibuni mgao wa escrow

Ulivyo jibu kwa kujiamini mwee utadhani kweli vile.
 
Hapo ni kanisa katoliki misheni ya Mkowe wilaya ya Rwangwa huko kusini ya Tanzania ( LINDI )
 
Back
Top Bottom