Hapa napigwa au?

Hapa napigwa au?

Abuu Said

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2015
Posts
4,009
Reaction score
4,774
GT, kuna massage nimetumiwa WhatsApp kwamba unaweza fanya kazi online na kupata elf 50 kwa siku jamaa akanipa link nikaicopy na kuingia humo ni video za tiktok.

Sasa kilichonichanganya wanataka kwanza niwaingizie 5000 halafu naweza pata 10,000/= kwa 5 - 10min angalia screen short

[emoji1484]
Screenshot_20220526-135344.jpg
 
Hivi unadhani Mungu aliposema hivi alikua mjinga??

Mwanzo 3:19
[19]kwa jasho la uso wako utakula chakula, hata utakapoirudia ardhi, ambayo katika hiyo ulitwaliwa; kwa maana u mavumbi wewe, nawe mavumbini utarudi.
 
test uone moto.......5000 sio ndogo ujue......
 
Jaribu uone. Itakuwa inatoka ktk kiwanda cha kuchapa pesa. Vinginevyo mtu akupe pesa kwa kazi gani uliyomfanyia?
 
GT, kuna massage nimetumiwa WhatsApp kwamba unaweza fanya kazi online na kupata elf 50 kwa siku jamaa akanipa link nikaicopy na kuingia humo ni video za tiktok.
Sasa kilichonichanganya wanataka kwanza niwaingizie 5000 halafu naweza pata 10,000/= kwa 5 - 10min angalia screen short [emoji1484]View attachment 2239307
Umeleta hapa kama kichekesho au uko serious? Utapeli wa aina hii mbona umepitwa na wakati kabisa na mtu lazima uwe mjinga kweli kweli ndiyo unaweza kuchukulia serious mambo kama haya! Yaani haingii akilini hata kidogo mtu anataka kukupa mshahara baada ya kufanya kazi lakini anakumbia kuwa lipi ada kwanza ku-activate mshahara wako! Bwana mdogo fanya mambo ya maana na acha kushughulika na nonsense kama hii!
 
Wajinga hawaishi labda bahari ikauke

Ova
 
Siku nyingine andika "I understand." Siyo hivyo ulivyojibu.

Back to the topic; when the deal is too good, think twice.
 
Waambie wakuunge kwa mkopo halafu siku ya malipo watakata hela yao huko huko

Au kuwapa imani zaidi waambie wakuunge wakulipie hiyo 5,000 halafu badala ya kukulipa 50,000 kwa siku waambie wakupe 10,000.

Hiyo 40,000 umeirudisha kama fadhila au wema nao wapate chochote kitu
 
Back
Top Bottom