Tetesi: GE2025 Hanje Nusrat (Mrs Kitenge) aongoza Kura za maoni Singida Mashariki

Tetesi: GE2025 Hanje Nusrat (Mrs Kitenge) aongoza Kura za maoni Singida Mashariki

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Kura za maoni bado acha uongo, sasahivi ni mchakato wa Kamati za siasa za mikoa kujadili majina na kutuma mapendekezo Halmashauri kuu ya Taifa ambayo itarudisha majina matatu kwa ajili ya kupigiwa kura apatikane mgombea mmoja ambaye atachukua fomu ya kugombea ubunge.
 
Kura za maoni bado acha uongo, sasahivi ni mchakato wa Kamati za siasa za mikoa kujadili majina na kutuma mapendekezo Halmashauri kuu ya Taifa ambayo itarudisha majina matatu kwa ajili ya kupigiwa kura apatikane mgombea mmoja ambaye atachukua fomu ya kugombea ubunge.

..kwanini wasipigiwe kura jimboni na wanachama walioko huko?
 
Kumbe ile ni chombo ya kitenge? Nawe andika ikungi mashariki na si singida mashariki. Kwa hiyo mtaturu kaliwa kichwa? Haina noma atarudi kwenye ukuu wa wilaya
 
Kura za maoni bado acha uongo, sasahivi ni mchakato wa Kamati za siasa za mikoa kujadili majina na kutuma mapendekezo Halmashauri kuu ya Taifa ambayo itarudisha majina matatu kwa ajili ya kupigiwa kura apatikane mgombea mmoja ambaye atachukua fomu ya kugombea ubunge.
Chombo yake ya 4,
Mtaturu mjanja mjanja sana, anaahidi michango kwenye harambe makanisani na misikitini anakula kona, Elimu magumashi, kauli za kibabe.
 
Huyo covid wamkatalie mbali, ni msaliti siasani, wana ikungi mashariki bora wachague mgombea mwingine hata wa ACT kuliko huyo covid
 
Hongera Mheshimiwa Karibu Singida Mashariki ukatuwakilishe
Ngoja simba wa cage ya kizimkazi aamue chama kishiriki uchafuzi wa wana kijani uone mshindi wenu atakavyogarakazwa na rafiki wa simba wa kwenye cage ya kizimkazi.
 
Huyo covid wamkatalie mbali, ni msaliti siasani, wana ikungi mashariki bora wachague mgombea mwingine hata wa ACT kuliko huyo covid
Labda litokee la kutokea, lakini hali ilivyo kuna Diwani wa Kata moja ndo mbunge mtarajiwa. Nusrat anaonekana mgeni kwenye chama, wanasema asubiri kwanza, siyo kuja umekuta watu na kupewa tu cheo😀
 
Back
Top Bottom