Handbrake

beast18

JF-Expert Member
Mar 20, 2016
321
500
haya magar ya siku hizi pasua kichwa sana , nikikumbuka mikangafu yetu ya zamani haiendi bila kutoa handbrake halafu siku hizi gar ukiweka D tu inateleza nashangaa sana , nije kwenye swali sasa , je kuna matatizo yoyote ya kuendesha gar huku sijatoa handbrake , maana nimejaribu jana siku nzima nimeburuza tu zaidi ya kitaa kuwaka cha kuonyesha sijatoa handbrake hakuna tatizo lililojitokeza, wataalamu mnaweza kusema kitu hapa kama kuna tatizo lolote linaloweza kujitokeza kutokana na kuendesha bila kutoa handbrake
 

beast18

JF-Expert Member
Mar 20, 2016
321
500
Hiyo gari uliyoendesha ni mbovu upande wa park brake ndo maana ww uliona iko sawa. Ingekuwa inafanya kazi sawasawa lazima ingekuwa nzito au isingeondoka
gari langu ni zima kabisa mkuu , halina ubovu wowote matter of fact halina muda
 

kevoo 27

JF-Expert Member
Jun 5, 2016
382
500
Hiyo gari itakuwa ni automatic na kuendesha gari kama hujatoa handbrake lazima uisikiw inakuwa nzito
 

kinehe

JF-Expert Member
Jul 2, 2016
205
250
Je brake ilkuw sawa, maana mm nakmbka nliwah sahau toa handbrake ila kila nkitaka kpiga brake km inakuw inafel hiv yaan had km niipamp ndo ishike vzr,ila nlpokuja kuitoa handbrek ikawa sawa.
 

beast18

JF-Expert Member
Mar 20, 2016
321
500
Je brake ilkuw sawa, maana mm nakmbka nliwah sahau toa handbrake ila kila nkitaka kpiga brake km inakuw inafel hiv yaan had km niipamp ndo ishike vzr,ila nlpokuja kuitoa handbrek ikawa sawa.
kwangu mimi ilikuwa sawa kabisa mkuu, haikunipa shida kabisa
 

beast18

JF-Expert Member
Mar 20, 2016
321
500
Kama ni jipya basi knowledge yako Kuhusu magari bado ni ndogo na kujua tofauti ya gari iliyotolewa kwenye handbrake na kuendeshea handbrake.
tofauti niliiona mkuu, soma vizuri utaona nauliza kama kuna tatizo lolote linaloweza kujitokeza , sijaulizia utofauti mimi
 

Sanja

JF-Expert Member
Nov 7, 2010
498
250
Gari linakuwa zito nakupelekea rpm kuwa juu kwa mwendo mdogo. Kama kuna sehemu yenye mwinuko mkali inaweza shindwa kupanda. Madhara yaliyo wazi ni fuel consumption kuongezeka na kama cooling system isipokuwa nzuri gari inaweza ikachemsha.
 

beast18

JF-Expert Member
Mar 20, 2016
321
500
Gari linakuwa zito nakupelekea rpm kuwa juu kwa mwendo mdogo. Kama kuna sehemu yenye mwinuko mkali inaweza shindwa kupanda. Madhara yaliyo wazi ni fuel consumption kuongezeka na kama cooling system isipokuwa nzuri gari inaweza ikachemsha.
asante nimekuelewa vizur mkuu
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
12,458
2,000
Handbrake kama inafanya kazi sawa sawa gari unapoanza kuiondoa lazima igome kuondoka au kama itaondoka itakuwa nzito na kunakuwa na mlio wa kitu kinachosugua.Hiyo gari yako peleka kwa mafundi kuna adjustment wanafanya ni hela kidogo tu ndugu halafu ujaribu tena kuondoka ikiwa ime lock,then tupe mrejesho.Madhara ni pamoja na kutumia mafuta mengi,pia kutokana na msuguano kwenye hiyo mechanism inaweza kusababisha kupasuka kwa tairi kutokana na joto kuwa kubwa kwenye rims.
 

beast18

JF-Expert Member
Mar 20, 2016
321
500
Handbrake kama inafanya kazi sawa sawa gari unapoanza kuiondoa lazima igome kuondoka au kama itaondoka itakuwa nzito na kunakuwa na mlio wa kitu kinachosugua.Hiyo gari yako peleka kwa mafundi kuna adjustment wanafanya ni hela kidogo tu ndugu halafu ujaribu tena kuondoka ikiwa ime lock,then tupe mrejesho.
ntajaribu ndugu japo kwa experience ndogo nliyonayo magar mengi ya auto yanaenda kiuzitozito ila sio kugoma kabisa, unless hili nalo ni tatizo kwa magari haya
 

Wi-Fi

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
2,082
2,000
haya magar ya siku hizi pasua kichwa sana , nikikumbuka mikangafu yetu ya zamani haiendi bila kutoa handbrake halafu siku hizi gar ukiweka D tu inateleza nashangaa sana , nije kwenye swali sasa , je kuna matatizo yoyote ya kuendesha gar huku sijatoa handbrake , maana nimejaribu jana siku nzima nimeburuza tu zaidi ya kitaa kuwaka cha kuonyesha sijatoa handbrake hakuna tatizo lililojitokeza, wataalamu mnaweza kusema kitu hapa kama kuna tatizo lolote linaloweza kujitokeza kutokana na kuendesha bila kutoa handbrake
Mzee kama gari halikuwa zito nenda kacheck handbrake.. huenda ikawa imekufa yani haifanyi kazi..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom