Mimi kawaida yangu huwa hata sina muda wa kufikiria kwamba mwenzangu huwa ananisaliti, namwamini kwamba kwa kuwa anajua yeye ni mke wangu basi atakuwa wangu peke yangu akiamua kunisaliti hiyo ni juu yake. Lakini kamwe sitapoteza amani yangu kuanza kupekua simu sijui pochi, sijui katumiwa msg gani na nani? huo utoto siwezi kufanya.
Niwape true stori mimi na wife tumebalishana handsets sasa juzi nimekuta jina la kiume huyo jamaa nikampigia nikiwa namfananisha jamaa ambaye tuliwahi kusoma wote mwenye jina kama lake lakini akesema sio yeye na wala hatoki mkoa wa jamaa yangu, akataja mkoa anaotoka wife ndiyo nikmtajia kwamba nimeoa mkoa huo, nikamuuliza eneo analotoka ikaonekana ni kulekule anakotoka wife, kutaja kijiji akasema yeye anatoka kijiji cha jirani na cha wife. Mwisho nikamuuliza kuhusu mke wangu akasema anamfahamu na walisoma wote shule ya msingi. Akanitajia baba yake na ndugu zake wengi. Tukacheka sana na kufurahi kama mtu na shemeji yake. Niliporudi nyumbani nikamweleza wife katika hali ya kawaida tu na yeye akaniambia hivyo hivyo kwamba walisoma wote na ikaishia hapo. Na mpaka sasa sijawahi wala sina wazo lolote baya kuhusiana na huyo kaka. Na mara nyingi tumekutana na wanaume ambao wanafahamiana na wife tunatambulishana na kufurahiana tu, vivyo hivyo kwa upande wangu tukikutana na wadada ninaofahamiana nao wala hakuna anayepoteza muda kumfuatilia mwenzake. Hiyo yote ni kwa sababu tunaaminiana BASI, na tunaishi ndoa ya furaha sana tu na Mungu anazidi kutubariki sana.