Hana muda wa kuonana

Hana muda wa kuonana

Mtumie shekel kila mara atapata muda
Wakuu hivi hii lock naitoaje?

Kuna binti flani nimetokea kuvutiwa nae sana
bahati nzuri juzi hapa tukakutana na akanipa namba yake

Ila changamoto ni kuwa nimemuuliza lini atapata nafasi tuonane nae,kanijibu hana muda kabisa yuko busy siku zote

Hapa wakuu nafanyaje maana siwezi tena kurudia kumuomba wakati kashasema hana muda[emoji2][emoji21]
Dah mapenzi haya.
 
Kwa kuwa kakupa namba zake, means anategemea utamtafuta. Katika kumtafuta we onesha kumjali na kumjulia hali kila mara umtafutapo pasipo kuingizia hisia zako kwake, taratibu utaanza kumteka kwa staili hiyo. Ukiona mazoea yameongezeka, siku mwambie tu katika vitu unatamani /ndoto yako ni kumtoa out siku moja. Haweze chomoa aisee.
 
Kwa kuwa kakupa namba zake, means anategemea utamtafuta. Katika kumtafuta we onesha kumjali na kumjulia hali kila mara umtafutapo pasipo kuingizia hisia zako kwake, taratibu utaanza kumteka kwa staili hiyo. Ukiona mazoea yameongezeka, siku mwambie tu katika vitu unatamani /ndoto yako ni kumtoa out siku moja. Haweze chomoa aisee.
Unaweza kukuta kila mara jamaa ndio anaanzisha mawasiliano. Hiyo imekaaje ?
 
Endelea kuwasiliana nae yale mawasiliano ya kawaida tu...

Mdogo mdogo ataanza kuvutiwa na wewe na pale atapohitaji musada wako usisite kumusaidia
 
Wewe unajua,...... Sio kila mtu ukimwambia mara moja nataka nikuone akikataa basi ukate tamaa...


Wengine wanapima imani yako na kujali kwako
Kwa kuwa kakupa namba zake, means anategemea utamtafuta. Katika kumtafuta we onesha kumjali na kumjulia hali kila mara umtafutapo pasipo kuingizia hisia zako kwake, taratibu utaanza kumteka kwa staili hiyo. Ukiona mazoea yameongezeka, siku mwambie tu katika vitu unatamani /ndoto yako ni kumtoa out siku moja. Haweze chomoa aisee.
 
Unaweza kukuta kila mara jamaa ndio anaanzisha mawasiliano. Hiyo imekaaje ?
Haina tatizo. Cha msingi ni kutohesabu kuwa eti wewe pekee ndo kila siku unaanzisha mawasiliano. Hawa viumbe wanajielewaga wenyewe. Ishawahi nikuta kwa demu mmoja. Nilikuwaga namtext tu sometimes hajibu na hata akijibu Basi anakujibu kwa mkato ili mradi tu akukatishe. Kuna kama siku 4 hivi hakuonekana WhatsApp nikampandia hewani. Kumbe alikuwa anaumwa, kile kitendo cha mimi kumpigia alifurahi Sana. Tangu siku hiyo ye ndo akaanza kunitafuta. Baada ya kuwa kwenye mahusiano ndo akanichana kuwa alikuwa ananichukia na alikuwa ananijibu hovyo just kunikatisha tamaa. Akawa anajishangaa ilikuwaje upepo ukabadilika hivyo.
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mpaka anakupatia mawasiliano yake ina maana kwamba wazo ulilokuwa nalo vivyo hivyo alilifikiria na yeye,
na laiti kama asingali kubaliana nalo basi asingali kupatia hata mawasiliano yake

Ila je, unamtekaje na kumuelekeza njia unayo itaka wewe??

Basi anza kumteka taaratibu, onyesha kumjali ikiwa kumjulia hali, zawadi mbali mbali,bundles n.k

Atajikuta amekwisha tumbukia mwenyewe hubani.
 
Mbona simple sana Fanya hivi andaa km 50000 Leo mwekee 5000 nakuendelea kila siku mwambie ya vocha haipiti wiki atakutafuta yy
 
Haina tatizo. Cha msingi ni kutohesabu kuwa eti wewe pekee ndo kila siku unaanzisha mawasiliano. Hawa viumbe wanajielewaga wenyewe. Ishawahi nikuta kwa demu mmoja. Nilikuwaga namtext tu sometimes hajibu na hata akijibu Basi anakujibu kwa mkato ili mradi tu akukatishe. Kuna kama siku 4 hivi hakuonekana WhatsApp nikampandia hewani. Kumbe alikuwa anaumwa, kile kitendo cha mimi kumpigia alifurahi Sana. Tangu siku hiyo ye ndo akaanza kunitafuta. Baada ya kuwa kwenye mahusiano ndo akanichana kuwa alikuwa ananichukia na alikuwa ananijibu hovyo just kunikatisha tamaa. Akawa anajishangaa ilikuwaje upepo ukabadilika hivyo.
Huyo alikuwa na nafuu.

Kuna kesi nyingine unakuta binti ukim text hakujibu na ukimpigia pia hapokei simu na wala hakutafuti. Hapo unafanyaje ?
 
Huyo alikuwa na nafuu.

Kuna kesi nyingine unakuta binti ukim text hakujibu na ukimpigia pia hapokei simu na wala hakutafuti. Hapo unafanyaje ?
Keep on texting her. Keep on calling her. Ila this time punguza kumtafuta, just to make her notice your presence. Endelea tu na maisha yako mengine, ye fanya ushamtoa kwenye hesabu zako. Ya kesho Momi na wewe hatuyajui.
 
Dah asee mlishaachana?
Haina tatizo. Cha msingi ni kutohesabu kuwa eti wewe pekee ndo kila siku unaanzisha mawasiliano. Hawa viumbe wanajielewaga wenyewe. Ishawahi nikuta kwa demu mmoja. Nilikuwaga namtext tu sometimes hajibu na hata akijibu Basi anakujibu kwa mkato ili mradi tu akukatishe. Kuna kama siku 4 hivi hakuonekana WhatsApp nikampandia hewani. Kumbe alikuwa anaumwa, kile kitendo cha mimi kumpigia alifurahi Sana. Tangu siku hiyo ye ndo akaanza kunitafuta. Baada ya kuwa kwenye mahusiano ndo akanichana kuwa alikuwa ananichukia na alikuwa ananijibu hovyo just kunikatisha tamaa. Akawa anajishangaa ilikuwaje upepo ukabadilika hivyo.
 
Back
Top Bottom