Hana muda wa kuonana

Hana muda wa kuonana

Singasinga

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2011
Posts
2,741
Reaction score
3,316
Wakuu hivi hii lock naitoaje?

Kuna binti flani nimetokea kuvutiwa nae sana
bahati nzuri juzi hapa tukakutana na akanipa namba yake

Ila changamoto ni kuwa nimemuuliza lini atapata nafasi tuonane nae,kanijibu hana muda kabisa yuko busy siku zote

Hapa wakuu nafanyaje maana siwezi tena kurudia kumuomba wakati kashasema hana muda[emoji2][emoji21]
Dah mapenzi haya.
 
Bado hajakuingia
Hujamshawishi

Kuna wengine kila SAA wana text upo wapi waje ghetto wanapenda kuja ghetto tena na nauli zao

Cha kufanya ni hivi ......au ngoja nikuache tu
Endelea mwamba,naangamia ujanja umeishia hapa
 
Wakuu hivi hii lock naitoaje?

Kuna binti flani nimetokea kuvutiwa nae sana
bahati nzuri juzi hapa tukakutana na akanipa namba yake

Ila changamoto ni kuwa nimemuuliza lini atapata nafasi tuonane nae,kanijibu hana muda kabisa yuko busy siku zote

Hapa wakuu nafanyaje maana siwezi tena kurudia kumuomba wakati kashasema hana muda[emoji2][emoji21]
Dah mapenzi haya.
Mkuu....
Kitendo cha yeye kukupa namba yake tu, nidalili kwamba umeanza kumvutia pia.
Lakini kitendo cha yeye kukujibu kwamba hana muda, ni dalili kwamba kuna mtu ambae bado anamsumbua akili na hajamtoka moyoni bado.
Sasa.... Hapo jibu lake ni kwamba, hataki kuku poteza kwasababu wewe kwake ni chaguo la pili (spare tyre), na wakati huohuo bado anajaribu kuona kama kule pengine anaweza okoa jahazi ambalo nikama limeanza kuzama.
 
Mkuu....
Kitendo cha yeye kukupa namba yake tu, nidalili kwamba umeanza kumvutia pia.
Lakini kitendo cha yeye kukujibu kwamba hana muda, ni dalili kwamba kuna mtu ambae bado anamsumbua akili na hajamtoka moyoni bado.
Sasa.... Hapo jibu lake ni kwamba, hataki kuku poteza kwasababu wewe kwake ni chaguo la pili (spare tyre), na wakati huohuo bado anajaribu kuona kama kule pengine anaweza okoa jahazi ambalo nikama limeanza kuzama.
Yeye hakua ananijua kabla mimi ndo nlikua namuona kama mwezi hivi ko siku hiyo uzalendo ukanishinda nikamuomba namba
 
Wakuu hivi hii lock naitoaje?

Kuna binti flani nimetokea kuvutiwa nae sana
bahati nzuri juzi hapa tukakutana na akanipa namba yake

Ila changamoto ni kuwa nimemuuliza lini atapata nafasi tuonane nae,kanijibu hana muda kabisa yuko busy siku zote

Hapa wakuu nafanyaje maana siwezi tena kurudia kumuomba wakati kashasema hana muda[emoji2][emoji21]
Dah mapenzi haya.

Mwanamke usimuulize lini ana muda, we mwambie jumamos naomba twende lunch/dinner basi. Ukimpa kazi ya yeye kupanga siku utachelewa
 
Back
Top Bottom