LEARNED BROTHER
JF-Expert Member
- Mar 7, 2012
- 600
- 868
Isije kuwa unamsema Eunice wa Mipango kule makao makuu ya chama na serikali.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Chupi na kuvua
Hahaha ebu ukoHapana veeepeeee
Safi Ely za wewe
MwenyeweHahaha ebu uko
Nadhani mtoa mada anamaanisha ile naturala vaginal smell ambayo kikawaida haikeri , ni nzuri na inavutia , kwa kweli kuikosa hiyo ni kukosa mengi, Mkuu hapo juu atakua ana-imiss, pengine shemeji yetu anajiswafi sana kupitiliza ambayo inaweza kuwa na hatari kwa shemeji on the long run, nadhani tumuelewe hivyo mleta thread!Wanaume huwa hamueleweki nini mnataka mkikutana na zinazonuka mnalalamika zisiponuka mnalalamika
Sawa mkuuNadhani mtoa mada anamaanisha ile naturala vaginal smell ambayo kikawaida haikeri , ni nzuri na inavutia , kwa kweli kuikosa hiyo ni kukosa mengi, Mkuu hapo juu atakua ana-imiss, pengine shemeji yetu anajiswafi sana kupitiliza ambayo inaweza kuwa na hatari kwa shemeji on the long run, nadhani tumuelewe hivyo mleta thread!
Yaaa ila nimebemendwa na watu wakubwaHahhahha leo umekubali we mtoto
Akiwa ananuka mnaleta uzi akiwa hanuki mnaleta uzi wavulana bwana...kuwen ma gentlemen basi kama sisi wakubwa zenu.
Sent using Jamii Forums mobile app
Usikute hata akiwa kazini anaendelea kulinusa hilo dole[emoji16][emoji16]Eti huwa anamtia dole!Hahahahaaa
Hahahahaaa! Halafu anajidai ana feelings kali kama ras katoka kula ganja.Usikute hata akiwa kazini anaendelea kulinusa hilo dole[emoji16][emoji16]
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji849][emoji849][emoji849]hujambo?Harufu asili ya uchi ni muhimu
[emoji16]mi nimeona kwa wale mabasha, utakuta wanatembea na kiberiti. Kila muda wananusa[emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hahahahaaa! Halafu anajidai ana feelings kali kama ras katoka kula ganja.
Sijambo
NakaziaHarufu asili ya uchi ni muhimu
Wanaume huwa hamueleweki nini mnataka mkikutana na zinazonuka mnalalamika zisiponuka mnalalamika
Ukipitisha pua kisha unavuta hisia za mahaba pale kati weee mbona burudaniHarufu asili ya uchi ni muhimu