Hana Harufu kabisa

Hana Harufu kabisa

Hajulikani

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2013
Posts
273
Reaction score
252
Wadau,
Je kuna wanawake ni wasafi kwenye uchi wao kiasi hawatoi harufu yoyote, Maana mpenzi wangu huwa nashindwa kuelewa, wanawake woote niliowahi kuwa nao huwa kuna muda uke unakua na kaharufu flani lakini hyu nilienae saivi ukiingiza kidole kwenye uke hana harufu yoyote, niliwahi kumuuliza anatumia nini akaniambia hatumiaa dawa wala sabuni yoyote ila kila wakati akitoka kukojoa ananawa na maji.
Nashangaa kwa kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadau,
Je kuna wanawake ni wasafi kwenye uchi wao kiasi hawatoi harufu yoyote, Maana mpenzi wangu huwa nashindwa kuelewa, wanawake woote niliowahi kuwa nao huwa kuna muda uke unakua na kaharufu flani lakini hyu nilienae saivi ukiingiza kidole kwenye uke hana harufu yoyote, niliwahi kumuuliza anatumia nini akaniambia hatumiaa dawa wala sabuni yoyote ila kila wakati akitoka kukojoa ananawa na maji.
Nashangaa kwa kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
Alichokujibu kipo sahihi ......

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wadau,
Je kuna wanawake ni wasafi kwenye uchi wao kiasi hawatoi harufu yoyote, Maana mpenzi wangu huwa nashindwa kuelewa, wanawake woote niliowahi kuwa nao huwa kuna muda uke unakua na kaharufu flani lakini hyu nilienae saivi ukiingiza kidole kwenye uke hana harufu yoyote, niliwahi kumuuliza anatumia nini akaniambia hatumiaa dawa wala sabuni yoyote ila kila wakati akitoka kukojoa ananawa na maji.
Nashangaa kwa kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡😡
 
Nikiwa mdogo nilikuwa nashangaa sana ninapoona mbuzi au ng'ombe au farasi na wanyama wengineo madume kabla hawajapanda majike lazima wanuse nuse kwanza pale pahala na baadhi yao kubinua vimidomo vyao kisha wanarudia tena na tena hlf ndio wanapanda wanamaliza mtanange.

Nilipokua nikajua kumbe kile kitendo huwa kina raha yake baaana!
 
Kwahiyo wewe unata papuchi zinazo nukaa ?
 
Wadau,
Je kuna wanawake ni wasafi kwenye uchi wao kiasi hawatoi harufu yoyote, Maana mpenzi wangu huwa nashindwa kuelewa, wanawake woote niliowahi kuwa nao huwa kuna muda uke unakua na kaharufu flani lakini hyu nilienae saivi ukiingiza kidole kwenye uke hana harufu yoyote, niliwahi kumuuliza anatumia nini akaniambia hatumiaa dawa wala sabuni yoyote ila kila wakati akitoka kukojoa ananawa na maji.
Nashangaa kwa kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkurya huyo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom