hamnioni tena chit chat!

hamnioni tena chit chat!

Nenda huko siasa sijui utakuwa mwenyeji wa nani umemzoea Kongosho na Zinduna hana shipa la kushushwa. Uragwaye se mwami... Pumzika Kwa Amani Bishanga
 
Last edited by a moderator:
Si ndio unapenda yale makitu?
Au siku hizi hupendi tena?

Nakumbuka kipindi kile unasutwa soko la Tandale, uko kama Wema wewe hujielewi wataka bara au pwani.

We nae,sawa huwezi sasa hata kuangalia picha aliyotundika unashindwa? Ama kweli ndo mana fom fo ulipata ef ef ef ef ef ef ......
 
yaani unakubali Zinduna ajione mshindi?
haaaaa......
unanishangaza...
hebu bakia huku huku...
ila ukienda kwa babu mwambie ahamishe masikio ya Zinduna yahamie kichogoni na sehemu ya masikio aweke makalio..
Ndo tuko chini ya mbuyu hapa tunafukizia,we subiri tu.
 
Last edited by a moderator:
yaani unakubali Zinduna ajione mshindi?
haaaaa......
unanishangaza...
hebu bakia huku huku...
ila ukienda kwa babu mwambie ahamishe masikio ya Zinduna yahamie kichogoni na sehemu ya masikio aweke makalio..
Ndo tuko chini ya mbuyu hapa tunafukizia,we subiri tu.
 
Last edited by a moderator:
Kuanzia leo chit chat kwangu itakuwa sawa na sentro kama sio Isanga,sikanyagi tena. Mzee mzima nahamia jukwaa la siasa na thread yangu ya kwanza huko itakuwa na title:
TANZANIA BILA JAMII FORUMS INAWEZEKANA.
kudadadadeeeeeeki halafu mwambieni Zinduni nimemfungia safari namwendea Pemba!
Mzee, maamuzi haya ni matokeo ya rubisi au?
 
Si ndio unapenda yale makitu?
Au siku hizi hupendi tena?

Nakumbuka kipindi kile unasutwa soko la Tandale, uko kama Wema wewe hujielewi wataka bara au pwani.

Duh kaazi kwelikweli
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom