Hamjambo hapa jamani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hamjambo hapa jamani?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by SIOGOPI LOLOTE, Apr 25, 2012.

  1. S

    SIOGOPI LOLOTE Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Za hapa jamani? Nimesikia sifa zenu njema kwa ujenzi wa Taifa hili. Nimeamua kwa dhati kujiunga nanyi. Nimechoka kutetea uozo. Naombeni kiti nikae niwasimulie ya Serikalini mwenu. ANGALIZO: sitaweka nyaraka kwakuwa nyingi nimeshiriki kuzisaini/kuzitengeneza
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Karibu na Hongera sana SIOGOPI LOLOTE kwa kuja kulitetea taifa...
    Hatuna tatizo na kutoweka nyaraka ila waweza weka hata baadhi hata ikibidi kutupatia kwa PM...
    Karibu sana na tuungane kupinga dhuluma kwa wanyonge
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Karibu sana
    Twende kule jukwaa la siasa utupe mambo.
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,295
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    karibu maige umesign nyaraka nyingi ehh.Tubu kwa mungu wako akusamehe.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,045
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,966
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibu sana Mkuu. Usiogope, tuwekee kila ulichonacho ila hatutaki uzushi.
     
Loading...