Hamisa Mobeto vs Lulu Michael

Hamisa Mobeto vs Lulu Michael

tatizo wamejibadili ka vinyonga !!! ua frika hawautaki!! so kwangu wote ni majipu
 
hahaha mie wala sijui nani mzuri kati yao nadhani wanaowala ndo wanajua uzuri wao




CC MAJIZO NDO MWENYE JIBU SAHIHI
 
Kama mnawapima kwa kukaa uchi wote sawa
Kama kwa yupi mwamamke....wote zero
Kama kwa uzuri pia zero...uzuri wa mwanamke ni kujistiri...kuanika body yako huma uzuri wala thamani ni sawa na changudoa..wale wanauza kujipamga hawa wanauza kwa picha
Mweh.....
 
weeee.. usimfananishe hamisa na vitu vya kijinga!......
 
hebu angalieni kitovu cha A kwa umakini kabisa. dah! "hatare sana sheik wangu" in shekh kipoozeo voice's.
 
Back
Top Bottom