Hamisa Mobeto vs Lulu Michael

Hamisa Mobeto vs Lulu Michael

Unakuta mchuchu mkali halafu mdomo unanuka hatari, kikwapa ndio usiseme, mbona utabadili gia angani bila kutaka. Wengi mnajiuliza jamaa aliyemuacha hamisa kwanini alifanya hivyo huku mkiona yupo bomba sana zaidi ya lulu ila hamna majibu.
 
Ila mf ungeniuliza A yupo room No 1 na B yupo room No 2 nani naanza hapo ungenitega
 
Wanajitahidi kukaa nusu utupu,hata kama ni ustaa....sio kila kitu cha kuiga,anyway maybe Wapo kazini
 
Kama mnawapima kwa kukaa uchi wote sawa
Kama kwa yupi mwamamke....wote zero
Kama kwa uzuri pia zero...uzuri wa mwanamke ni kujistiri...kuanika body yako huma uzuri wala thamani ni sawa na changudoa..wale wanauza kujipamga hawa wanauza kwa picha
 
Back
Top Bottom