Diva Beyonce
JF-Expert Member
- Mar 6, 2014
- 12,913
- 11,297
Hamisa hana reception nzuri kiukweli ila vingine yuko vzuriHamisa hana sura nzuri....mengine poa
Lulu ana sura nzuri
Hamisa hana reception nzuri kiukweli ila vingine yuko vzuriHamisa hana sura nzuri....mengine poa
Lulu ana sura nzuri
mzuri ni c shamsi ford
Yeah, nahisi warumi ni mwanamke mmoja bomba sana.Wote hao hawamfikii Warumi!!!
Hilo nalo nenoooooKama mnawapima kwa kukaa uchi wote sawa
Kama kwa yupi mwamamke....wote zero
Kama kwa uzuri pia zero...uzuri wa mwanamke ni kujistiri...kuanika body yako huma uzuri wala thamani ni sawa na changudoa..wale wanauza kujipamga hawa wanauza kwa picha
Hivi kwanini papuchi nyingine huwa zimevimba mfano hiyo "B" na nyingine huwa hazijavimba kama ya Hamisa
Ni mzuri ila hamfikii Hamisa, dats all!!Lulu ni cute aisee tena bila makeup nilishawahi kuwaona wote live
Ndio hapo sasa jamaa kama yupo aliyepiga ndio angeweza kutupa uborq waoHa ha ha ha haaaaaaa noma sana.
Hahahaaah unatafuta ugomviKwa mbaaaaaaaaaali nawaona wanaume wa Dar mkiwa kwenye ubora