Warembo unawafaidi sana tu. Lakini sio lazima ujitoe mhanga kifedha au kiakili ndio uwafaidi.Sasa, kama hayo yote anaruhusiwa kumfanyia mkewe tu, hao warembo atawafaidi lini?
Wakati hana, atafute ili awafaidi
Akishakuwa nazo, azitumie kwa mkewe tu.
Mkuu, acha kupangia watu maisha. Una confuse.
Uongo mtupu katika hilo. Asante lakini kwa post yakoMbona nimesikiliza jana kipnd cha mina ally amplifire,alikua anamhoji mjomba wa huyo kijana akawa anasema yeye ni mganga wa kienyeji anauwezo kutengeneza majini na ndyo alikua amemtengeneza huyo jini, hamida hakua msichana wa kawaida bali ni jini lilimwingilia huyo kijana,na lilimwingilia kijana kwa kua alikua anamdhihaki mjomba wake pindi linapokua lipo ndani ya mjomba wake.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ingia youtube kiongozi sikiliza interview ya mina ally wa aplifier akimuhoji mjomba wa jamaa.Uongo mtupu katika hilo. Asante lakini kwa post yako
Nakuelewa mkuu. Sijamaanisha wewe ndio unadanganya mkuu. Nimemaanisha huyo anayejiita ni mjomba wa jamaa anayesema amempatia majina ndio muongo.Ingia youtube kiongozi sikiliza interview ya mina ally wa aplifier akimuhoji mjomba wa jamaa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa ila kwa Undani Soma Kitbu Cha Ujasusi wa kidola na Uchumi cha Yericko Nyerere utajua kama ni coincidence au Spinning.Naona kila jambo ni fursa. Mtu akipandwa na kichaa akavaa suti kali halafu akaenda kujisaidia pale posta katikati tayari hao ni tiss kuna kitu wanafunika. Wakati mwingine ni coincedence tu.
Spin : - To cause to turn around and around.SPINNING ni nini mkuu?
Unajifanya kutomuelewa makusudi...amesema jikiteni Sana katika kutafuta maishaKwa hiyo sie maskini tusi date au.
Ndo kusema siku ukifilisika tuchukue mkeo ama.
Kujiendekeza...na ndio maana wewe Ni masikini Kama ulivyotangulia kusemaUkiona umeweza wewe sio wote wanaweza..hakuna mwenye akili katika mahusiano labda uwe na roho ya kununua MALAY....
Well saidTaf
Tafuta masikini mwenzio ambaye ni tajiri wa mawazo yani kichwani yupo vizuri
Date na huyo
Ile video ya 'Hamida Kaniacha' inahuzunisha. Sijui kama hio video ni genuine (ina ukweli wote) au sio, lakini jambo la ukweli vijana wanachanganyikiwa sana wapenzi wao warembo wakiwaacha.
Vijana wenzangu niwashauri msijikite sana katika mapenzi. Pambaneni kujinasua kimaisha na kimaendeleo. Warembo wa siku hizi wanatafuta maslahi na ukiwa haumpi anakuacha aende kwa atakayempa starehe, pesa nk. Kama umejikita sana kwake, ndio mambo ya Hamida kaniacha hayo yatakuhusu. Unachangayikiwa na unaweza tumia hata madawa ya ajabu nk. Warembo wapo tu. Ukishatoka kimaisha, hawatakuzingua tena.
Kujikita sana kimapenzi ni pamoja na
1. Kutumia hela yako sana kumpatia demu starehe ambaye sio mke wako. Hiyo hela iwekeze ikuletee maendeleo yako wewe binafsi.
2. Kununua vitu vya gharama kwa demu wako kama smartphone nk. Kama si mke wako, apambane kutafuta smartphone yake.
3. Kusomesha demu ambaye sio mke wako.
4. Kuingia gharama kubwa ili demu akupende kama kukodi nyumba ya gharama, kununua nguo za gharama na zisizo za lazima. Hio hela iwekeze ujengee nyumba yako au uanzishe biashara.
Hakuna nayekupangia kitu ndugu yangu. Ni ushauri tu. You can take it or leave it!