HAMASA Gazeti La pekee la kila mwezi mkoani Kagera

HAMASA Gazeti La pekee la kila mwezi mkoani Kagera

frajomedia

Member
Joined
May 1, 2016
Posts
35
Reaction score
7
IMG_20160902_110549.JPG
IMG_20160902_110601.JPG
IMG_20160902_105522.JPG
IMG_20160902_105017.JPG
IMG_20160902_105053.JPG
IMG_20160902_105053.JPG
IMG_20160902_105536.JPG
IMG_20160902_105003.JPG
IMG_20160902_104948.JPG
IMG_20160902_105115.JPG


Gazeti lako la HAMASA la mwezi wa 9 likiwa na habari kemkem kama utalii wa utamaduni unavyoweza kuondoa umasikini Kagera,Taarifa kuhusu mradi wa Tushirikishane ulioanza Bukoba,taarifa kuhusu ujenzi wa soko,stendi ya mabasi Bukoba,namna ya kuondoa tatizo la ajira Kagera,maazimio yaliyofikiwa kwenye ziara ya waziri William Lukuvi na waziri Angela kailuki,sehemu ya pili kuhusu ugonjwa wa UTI,
Faida na changamoto za bodaboda,jinsi ya kujikwamua kiuchumi kupitia Wadau wa elimu,wanawake wanavyolazimika kujifungua njiani Bukoba vijijini,ziara za Balozi Kamala kwa wananchi wake,habari za kanda ya ziwa,wafahamu wasanii wa Kagera kama Be Friends wazee wa Nabumbuiga na Tamimu Omurungi mfalme wa Zuku Kagera
Matukio ya Fiesta Muleba,Historia ya Kagera,Shindano la kisura wa HAMASA linaendelea,ukitaka kushiriki wasiliana na sisi zawadi nono kutolewa,
Na habari nyingine nyingi za ujasiriamali,burudani,ubunifu,elimu,afya,uwekezaji,mitindo,urembo,mahusiano,riwaya,vitimbi na vichekesho,uchambuzi,makala,wasanii,sayansi na teknolojia,michezo,utalii,utamaduni,kilimo, nakadhalika.

mawasiliano : frajomedia@gmail.com Simu 0755764273 / 0689401669 Facebook/ Frajo Media House Limited
 
Kazi nzuri mmejitahidi so mnasambaza wilaya zote za kagera yaani kuanzia wilaya zile maarufu kama bukoba,muleba na vipi mwitikio wa wasomaji? Mnasambaza hadi mikoa ya jilani kama Mara,Mwanza?
 
Kazi nzuri mmejitahidi so mnasambaza wilaya zote za kagera yaani kuanzia wilaya zile maarufu kama bukoba,muleba na vipi mwitikio wa wasomaji? Mnasambaza hadi mikoa ya jilani kama Mara,Mwanza?

asante,ndio tunavyofanya pia tunaongeza juhudi lifike wilaya zote na matangazo,ukiwa na ushauri usisite kutushauri kwa mawasiliano hapo juu
 
asante,ndio tunavyofanya pia tunaongeza juhudi lifike wilaya zote na matangazo,ukiwa na ushauri usisite kutushauri kwa mawasiliano hapo juu
Sawa, hata hapo mlipofikia mmeonyesha nia ni kuongeza juhudi tu nadhani baadaye mtasambaza karibia kanda ya ziwa yote
 
Bila shaka hii ni mali ya prof,...naona linampa maflag ya kufa mtu.
 
View attachment 392587 View attachment 392589 View attachment 392590 View attachment 392597 View attachment 392598 View attachment 392598 View attachment 392599 View attachment 392600 View attachment 392601 View attachment 392602

Gazeti lako la HAMASA la mwezi wa 9 likiwa na habari kemkem kama utalii wa utamaduni unavyoweza kuondoa umasikini Kagera,Taarifa kuhusu mradi wa Tushirikishane ulioanza Bukoba,taarifa kuhusu ujenzi wa soko,stendi ya mabasi Bukoba,namna ya kuondoa tatizo la ajira Kagera,maazimio yaliyofikiwa kwenye ziara ya waziri William Lukuvi na waziri Angela kailuki,sehemu ya pili kuhusu ugonjwa wa UTI,
Faida na changamoto za bodaboda,jinsi ya kujikwamua kiuchumi kupitia Wadau wa elimu,wanawake wanavyolazimika kujifungua njiani Bukoba vijijini,ziara za Balozi Kamala kwa wananchi wake,habari za kanda ya ziwa,wafahamu wasanii wa Kagera kama Be Friends wazee wa Nabumbuiga na Tamimu Omurungi mfalme wa Zuku Kagera
Matukio ya Fiesta Muleba,Historia ya Kagera,Shindano la kisura wa HAMASA linaendelea,ukitaka kushiriki wasiliana na sisi zawadi nono kutolewa,
Na habari nyingine nyingi za ujasiriamali,burudani,ubunifu,elimu,afya,uwekezaji,mitindo,urembo,mahusiano,riwaya,vitimbi na vichekesho,uchambuzi,makala,wasanii,sayansi na teknolojia,michezo,utalii,utamaduni,kilimo, nakadhalika.

mawasiliano : frajomedia@gmail.com Simu 0755764273 / 0689401669 Facebook/ Frajo Media House Limited


Safi sana wana-BUKOBA, nimependa layout ya gazeti lenu....
 
Jitangazieni uhuru mkuu, REPUBLIC OF ISOLATED KAGERA huku central hapaeleweki...😀😀😀😀😀....Mimi nawapongeza wamiliki wa hilo gazeti kwa maana litahabarisha jamii kwa kina zaidi...maoni yangu ni litumike vizuri, yaani kuhabarisha na kuandika hbr za manufaa ya wanakagera wote bila kujali itikadi za chama, dini wala kabila....Binafsi nawapongeza sana na kuwatakia kila la kheri.....GOD BLESS THE REPUBLIC OF ISOLATED KAGERA😀😀😀😀😀😀.
 
Jitangazieni uhuru mkuu, REPUBLIC OF ISOLATED KAGERA huku central hapaeleweki...😀😀😀😀😀....Mimi nawapongeza wamiliki wa hilo gazeti kwa maana litahabarisha jamii kwa kina zaidi...maoni yangu ni litumike vizuri, yaani kuhabarisha na kuandika hbr za manufaa ya wanakagera wote bila kujali itikadi za chama, dini wala kabila....Binafsi nawapongeza sana na kuwatakia kila la kheri.....GOD BLESS THE REPUBLIC OF ISOLATED KAGERA😀😀😀😀😀😀.
Mbona una andika ujinga Wana Kagera walikufanya nini mpaka uwaite Isolated
 
Mbona una andika ujinga Wana Kagera walikufanya nini mpaka uwaite Isolated
Kwani hiyo jamuhuri ipo kweli? mimi nimeandika kama joke ila cha msingi nimewapongeza sana....ni jambo zuri na la kuigwa.
 
Kwani hiyo jamuhuri ipo kweli? mimi nimeandika kama joke ila cha msingi nimewapongeza sana....ni jambo zuri na la kuigwa.
Kwahiyo kwa akili yako unadhani wasomaji wote watachukulia kama joke? Kumbuka hapa kuna watu wa aina zote unaoishi nao huko mtaani
 
Back
Top Bottom