Sigara Kali
JF-Expert Member
- May 28, 2017
- 3,712
- 8,769
Uzi huu uwafikie halotel Tanzania,
Niwaulize mmeanza kulewa sifa? Wiki kadhaa sasa kasi ya internet yenu ni ya mwendo wa Kobe. Inasoma H+ lakini kufungua pages ni inshu, kama kufungua JF ni tatizo, kutuma picha WhatsApp ni tatizo, Instagram na pages za website mbalimbali zinafunguka kwa shida.
Nawaambieni mnaboa sana siku hizi, zamani kutoka Mwanza mpaka tabora huko mtandao njia nzima full H+but siku hizi hata ukiwa town ni shida.
Mmwelewa sifa sio jirekebisheni. [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35]
Niwaulize mmeanza kulewa sifa? Wiki kadhaa sasa kasi ya internet yenu ni ya mwendo wa Kobe. Inasoma H+ lakini kufungua pages ni inshu, kama kufungua JF ni tatizo, kutuma picha WhatsApp ni tatizo, Instagram na pages za website mbalimbali zinafunguka kwa shida.
Nawaambieni mnaboa sana siku hizi, zamani kutoka Mwanza mpaka tabora huko mtandao njia nzima full H+but siku hizi hata ukiwa town ni shida.
Mmwelewa sifa sio jirekebisheni. [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35]