Halotel mna nini? Kwanini Internet yenu inasumbua hivi?

Halotel mna nini? Kwanini Internet yenu inasumbua hivi?

Halotel tawatumia tena wakisha mtoa yule mdada ana sema you have finish your Bando .ana sauti ya Kiume hayuko romantic iabsa

SUBIRI KIDOGO
 
Halotel wako vizuri sana kwenye internet

Tatizo lao kubwa wana customer care mbovu kupata kutokea...sio wa kike wala wa kiume!!yaani unaongea na customer care anavyojibu ni kama anajua mnashare dick
Pamoja na mapungufu yao ila kwa kuwa naingia kwenye Sim Banking bila kulazimika kuwa na airtime binafsi nawaona wao ni bora kuliko washindani wao. Mitandao mingine hawana huu uungwana.
 
Halotel ndio mtandao mbovu kuwahi kutokea Tanzania; mtandao niko near na HQ lakini mtandao unapotea saa zima?[emoji848][emoji848][emoji848]

Wahusika wamekaa ofisini wamejaza mavitambi tu, kama mjini ndo mnasua sua hivi je huko kijijini hali ikoje?

Nimeingia mlandizi mara kadhaa hapo,bars zinakata,huoni hata moja.Ili ubahatishe lazima uwe mjini!

Sehemu ambayo network ni ya shida kabisa ujue basi TIGO ndo atasoma H, H+ nk.

Halotel kazi imewashinda, network shida, vifurushi mmepandisha bei, hela haiokotwi. Wacheni UTOPOLO!



......UDATE......

Leo tena jumamosi,tar 8/8/2020 saa13:15 Mtandao wa Halotel data imekata.Niko HQ hapa,hivi Halotel kazi imewashinda?Mnazingua.

Hapo chini data iko on,lakini halotel data imepotea.
......UDATE......

Leo tena jumamosi,tar 8/8/2020 saa13:15 Mtandao wa Halotel data imekata.Niko HQ hapa,hivi Halotel kazi imewashinda?Mnazingua.

Hapo chini data iko on,lakini halotel data imepotea.
Screenshot_20200808-131511_Settings.jpg
 
......UDATE......

Leo tena jumamosi,tar 8/8/2020 saa13:15 Mtandao wa Halotel data imekata.Niko HQ hapa,hivi Halotel kazi imewashinda?Mnazingua.

Hapo chini data iko on,lakini halotel data imepotea.View attachment 1530864


Una raha wewe leo imekataa..mie toka juzi saa4 usiku hata line haisomi...Jana mzima nimeshinda nawasha na kuzima simu WAP...Bahati mbaya ndo line ya mishe mishe..nawaangalia tu Sina hata nguvu za kwenda mjini
 
Tanzania hakuna mtandao mzuri kama Vodacom. hawa jamaa ni shida
 
Kweli kabisa hata Mimi nilikuwa nikipiga customer care navyopata majibu yao mpaka imebidi nihame mtandao

Yani ni Kama hawana taaluma ya kazi zao

Sent using Jamii Forums mobile app
Acheni kuwaonea Halotel hili ni tatizo la nchi nzima.

Siku kadhaa zilizopita nilikuwa ofisi za tigo hapa Arusha ku renew line....Dada mmoja keupe kembamba akaniambia "naomba elfu moja" basi nami nikajibu kama utani "mbona hela yote hiyo?" akaniambia "na ungetakiwa kulipia line je usingelipa?" wakati huo nami naingia mfukoni nitoe hela kumbe yeye anasema hivyo huku anaitoa ile line kwenye simu aliyokuwa ananihudumia nayo na kunirushia line pale mezani "kanunue kifurushi" na ndio akawa kamaliza, nikabaki namuangalia maana nilitegemea walau nimsikie akiniambia "jamani elfu ni kubwa" au "Kaka acha ubahili" n.k.......yaani hata sikujua nimwambie nini, nikamshinda shetani nikaichukua line nikaondoka zangu.

Huwa najiuliza hivi huwa wanaajiri Watu wenye hiyo taaluma au ni yeyote alimradi ana uwezo wa kusikia na kuongea?.
 
Mm hinihamishi halo.ww na shida zako ilipo unajumuisha eti mtandao.mbovu kuliko yote
 
Hivi nilidhani ni Mimi tu...yaani unakata unapotea kabisa ..bas nikahis shida labda simu...haitakuja tokea mtandao wa ovyo Kama Halotel...waende "Mombasa" wehu hawa
Yaani leo hali ni mbaya sana. Huduma zipo chini kabisa kiasi cha kwamba huwezi kununua bundle. Muda wote inaonesha kwamba ni error au huduma haipo.
 
inaonekana upo eneo nyeti ambalo lipo locked
Namuunga mkono, Ninaishi Dar Es Salaam, ninejaribu mitandao yote, Smile, Tigo, Halotel, Airtel, Zantel, na Voda... mtandao wa uhakika ni Voda pekee

Zingatia neno UHAKIKA
 
Una raha wewe leo imekataa..mie toka juzi saa4 usiku hata line haisomi...Jana mzima nimeshinda nawasha na kuzima simu WAP...Bahati mbaya ndo line ya mishe mishe..nawaangalia tu Sina hata nguvu za kwenda mjini
Hii ya leo na mimi imenikuta sasa hivi natumia internet ya Tigo. Halotel hawanioni tena. Biashara yangu bila internet haifanyiki ila hawa wapuuzi hawajui hilo!
 
Eneo nililopo ni mwendo wa 2G tu...na ndio mtandao pekee unaoshika pande hizi.
Sioni faida ya "smatifoni"
 
Hii ya leo na mimi imenikuta sasa hivi natumia internet ya Tigo. Halotel hawanioni tena. Biashara yangu bila internet haifanyiki ila hawa wapuuzi hawajui hilo!
Mie najua nimetafutwa Sana unakosa deals kihuni huni tu maisha magumu.hivi🥺 ..shenzy Sana Hawa majamaa
 
Tangu jana usiku naangaikana Halotel mtandao hakuna.. super slow
Halotel ndio mtandao mbovu kuwahi kutokea Tanzania; mtandao niko near na HQ lakini mtandao unapotea saa zima?[emoji848][emoji848][emoji848]

Wahusika wamekaa ofisini wamejaza mavitambi tu, kama mjini ndo mnasua sua hivi je huko kijijini hali ikoje?

Nimeingia mlandizi mara kadhaa hapo,bars zinakata,huoni hata moja.Ili ubahatishe lazima uwe mjini!

Sehemu ambayo network ni ya shida kabisa ujue basi TIGO ndo atasoma H, H+ nk.

Halotel kazi imewashinda, network shida, vifurushi mmepandisha bei, hela haiokotwi. Wacheni UTOPOLO!



......UDATE......

Leo tena jumamosi,tar 8/8/2020 saa13:15 Mtandao wa Halotel data imekata.Niko HQ hapa,hivi Halotel kazi imewashinda?Mnazingua.

Hapo chini data iko on,lakini halotel data imepotea.
 
Back
Top Bottom