RRONDO
Platinum Member
- Jan 3, 2010
- 60,289
- 138,802
Hawa nao wakinitibua nahama tena, kama nilivyowahama awali.Tatizo tigo ni vibaka wa kutupwa!Yaani ni wezi wa Dar,yaani ni wezi wa mjini!
Hawa nao wakinitibua nahama tena, kama nilivyowahama awali.Tatizo tigo ni vibaka wa kutupwa!Yaani ni wezi wa Dar,yaani ni wezi wa mjini!
Hawa halotel wanajipanga tena, pesa yao yote wamelipia kujinasua kwa dpp, Bilioni 48 siyo pesa kidogoNadhani mpo humu.Jamani mtu upo Dar lakini internet ni shida utadhani upo msitu wa Congo.
Xx Mvua inanyesha shida
Xx Ukiwa kwenye mikusanyiko shida
Xx Ukiwa ndani ya nyumba shida
Xx Ukiwa sehemu ya bonde shida
Xx Ndani ya gari
Imagine unatuma msg WhatsApp inaload tu.Google haifunguki,social networks ndio kabisaa mpaka utoke nje sehemu ya muinuko.
Unajiunga kifurushi cha mwezi au week kinaisha sijatumia chochote.
NB.Si leo tu kwa sababu ya sikukuu hapana ni kila siku.
Mkuu nakuomba PM tafadhari.Na hiyo ni maeneo mengi, hata mimi hapa Kahama napata matatizo hayo hayo
Halopesa menu ngumu kufunguka Kama chuma
Mala kadhaa nimenunua vifurushi vya hawa Halotel, sitaki kurudia tena..internet ya kukamata mjini tu ndo nini sasa! Vodacom ni wezi wa vifurushi tukadhani tutaponea kwa hawa walio kuja na mbwembwe za waVietinam lakini ndo bure kabisaNadhani mpo humu.Jamani mtu upo Dar lakini internet ni shida utadhani upo msitu wa Congo.
Xx Mvua inanyesha shida
Xx Ukiwa kwenye mikusanyiko shida
Xx Ukiwa ndani ya nyumba shida
Xx Ukiwa sehemu ya bonde shida
Xx Ndani ya gari
Imagine unatuma msg WhatsApp inaload tu.Google haifunguki,social networks ndio kabisaa mpaka utoke nje sehemu ya muinuko.
Unajiunga kifurushi cha mwezi au week kinaisha sijatumia chochote.
NB.Si leo tu kwa sababu ya sikukuu hapana ni kila siku.
Siyo wiki ya tatu tu we nae bana..hao wako hivyo siku zote,internet yao ni kimeo kupita kiasi afu iko mjini tu..bure kabisa hawana maana hata kidogoHawa jamaa internet wmeifanya nn sjui hawakua hivyo..hii wiki karbia ya 3 mambo hovyo