Zamaulid
Platinum Member
- May 25, 2009
- 20,095
- 16,290
Mpendwa mteja wa Halotel; tafadhali tembelea duka au Wakala wetu alie karibu nawe kuhakiki taarifa za usajili wa namba yako ili kuepuka usumbufu wowote unaoweza kujitokeza. Piga *106*03# kupata namba ya simu ya Wakala wetu alie karibu nawe. Asanteh.
Ilikuwaje mniruhusu kuwa hewani kama sijakamilisha usajili...inabidi TCRA iwashughurikie kwa kuruhusu namba zisizosajiliwa kuwa hewani
Ilikuwaje mniruhusu kuwa hewani kama sijakamilisha usajili...inabidi TCRA iwashughurikie kwa kuruhusu namba zisizosajiliwa kuwa hewani