Halotel acheni wizi wa MB mnachofanya ni ujinga.

Halotel acheni wizi wa MB mnachofanya ni ujinga.

Hamia vodacom.

Sijutii baada ya kutoka yas kuja voda, GB zangu naona ziko safe na voda.

Yas mb haziishi vizuri na zinakata fasta mno hata uweke settings za namna gani kuzikaba ila bado wanaziporonyoa.
NAKAZIA. MIX BY YAS WANABOA WANAZI FREEZE MB HATA ZIWE MB 20, SASA WAKAT MWINGINE UNAHITAJI UNUNUE BANDO KUPITIA INTERNET CONNECTION UNAKOSA. na Voda Ofa yenu ya Kanda ya kati ya kishamba sana mmeweka madakika matupu bila hata kuweka data.au mmetuona tunapenda kuongea sana tuuwe masikio.weken na data we unatoa dk 3000 kwa sh 1000,za nini zote hizo
 
NAKAZIA. MIX BY YAS WANABOA WANAZI FREEZE MB HATA ZIWE MB 20, SASA WAKAT MWINGINE UNAHITAJI UNUNUE BANDO KUPITIA INTERNET CONNECTION UNAKOSA. na Voda Ofa yenu ya Kanda ya kati ya kishamba sana mmeweka madakika matupu bila hata kuweka data.au mmetuona tunapenda kuongea sana tuuwe masikio.weken na data we unatoa dk 3000 kwa sh 1000,za nini zote hizo
Sawa tumekusikia.
 
Zima autoupdate ya apps zote
Zima background activities ya apps zote
Weka restriction mode
 
Nenda kwa settings, data usage uangalie.

Huenda ni system au app updates ilifanyika.
 
Haloteli acheni wizi wa MB mnachofanya ni ujinga Sana .

Wiki hii nzima mmekuwa mkiibia watu MB.

MTU anajiunga GB 1 inakatika kwa kusoma post za JF tu . hata maswaa mawili hayafiki na hajatazama video hata moja

Ujinga mnakuwa na akili za kimasikini sana .

Sijui kiongozi wenu ni nani .

Hamjitambui
Shida si mtandao bali Shida ni wewe hujui kuset applications zako kwenye simu ili zisile data sana.

Kama hujaset simu yako vizuri kila mtandao utasema ni wezi
 
Back
Top Bottom