Halotel acheni wizi wa MB mnachofanya ni ujinga.

Halotel acheni wizi wa MB mnachofanya ni ujinga.

Knock life

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2024
Posts
2,465
Reaction score
7,763
Haloteli acheni wizi wa MB mnachofanya ni ujinga Sana .

Wiki hii nzima mmekuwa mkiibia watu MB.

MTU anajiunga GB 1 inakatika kwa kusoma post za JF tu . hata maswaa mawili hayafiki na hajatazama video hata moja

Ujinga mnakuwa na akili za kimasikini sana .

Sijui kiongozi wenu ni nani .

Hamjitambui
 
Haloteli acheni wizi wa MB mnachofanya ni ujinga Sana .

Wiki hii nzima mmekuwa mkiibia watu MB.

MTU anajiunga GB 1 inakatika kwa kusoma post za JF tu . hata maswaa mawili hayafiki na hajatazama video hata moja

Ujinga mnakuwa na akili za kimasikini sana .

Sijui kiongozi wenu ni nani .

Hamjitambui

Watakuwa njiani kujitengenezea u Rockefeller kivyao vyao
 
Karibu kuangalia data usage Ili utambue ni apps gani zinatumia background data kwa kiasi kikubwa
 
Hamia vodacom.

Sijutii baada ya kutoka yas kuja voda, GB zangu naona ziko safe na voda.

Yas mb haziishi vizuri na zinakata fasta mno hata uweke settings za namna gani kuzikaba ila bado wanaziporonyoa.
 
wapigie wakusetie huu nimtandao bora sana kwenyekila engo sijui unafeliwapi?Mimi sizimi data na mb zangu ziko sef kabisa kamasijatumia haitoki hata mb moja
 
Haloteli acheni wizi wa MB mnachofanya ni ujinga Sana .

Wiki hii nzima mmekuwa mkiibia watu MB.

MTU anajiunga GB 1 inakatika kwa kusoma post za JF tu . hata maswaa mawili hayafiki na hajatazama video hata moja

Ujinga mnakuwa na akili za kimasikini sana .

Sijui kiongozi wenu ni nani .

Hamjitambui
Wewe kagua Apps zipi zinarun background / kufanya automatic updates , hao jamaa wazinguaji kwenye calls ila kwa kesi ya wizi wa MBs hii nawatetea hawana hizo mambo
 
Ingia playstore download app inaitwa download manager ina icon ya blue. Kazi yake ni kutrack data in real time ya kila app. Kiufupi ni haiwezekani mtandao kufake mbs. Bila shaka simu inafanya system updates, automatic playstore updates, au umeacha hotspot wazi.
 
Back
Top Bottom