Halmashauri hizi zijiandae kufunga mkanda


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Maono yangu miaka mi5 ijayo:halmashauri zilizoleta mabadiliko na kutwaliwa na chadema zijiandae kufunga mkanda kwani iwapo CCM itashika dola basi ni wazi itatumia mbinu zote chafu ili kuonyesha upinzani ni dhaifu.ni wazi kuwa CCM imepata pigo kupoteza majimbo yenye ushawishi ktk kila hali especially uchumi na siasa ktk Tanzania na EAC kwa ujumla.kwa CCM ,kuachia majimbo haya yafanikiwe ni sawa na kusign death certificate kabla ya 2015.tutegemee kuona msaada kutoka central goverment ukipungua,msuguano kati ya pande hizi mbili kuwa mkubwa.mfano wa haya nisemayo upo;ni hivi karibuni nchini uganda wameamua kurudisha mamlaka za majiji chini ya serikali kuu.kulikua na msuguano mkali kati pande hizi mbili kwa sababu KCC(KAMPALA CITY COUNCIL) iko chini ya upinzani.hivyo maoni yangu kwa wananchi na viongozi wa sehemu husika wawe tayari kwa challenge hii inayokuja,watahitaji 'kufunga mkanda' kupambana ,kuwa majasiri zaidi,wavumilivu na wabunifu ili kujiletea maendeleo yao wakiwa huru dhidi ya makucha ya mafedhuli na mafisadi."mapambano ya kuikomboa Tanganyika(zanzibar ni nchi huru) ndio yameanza.umahiri waliounyesha na watakaonyesha kwa kipindi kijacho cha 5yrs utakuwa ni chachu ya mabadiliko kwa taifa hili.VIVA! ARUSHA ,MBEYA MWANZA.....mapambano yaendelee mpaka kieleweke.naomba kuwasilisha!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Maono yangu miaka mi5 ijayo:halmashauri zilizoleta mabadiliko na kutwaliwa na chadema zijiandae kufunga mkanda kwani iwapo CCM itashika dola basi ni wazi itatumia mbinu zote chafu ili kuonyesha upinzani ni dhaifu.ni wazi kuwa CCM imepata pigo kupoteza majimbo yenye ushawishi ktk kila hali especially uchumi na siasa ktk Tanzania na EAC kwa ujumla.kwa CCM ,kuachia majimbo haya yafanikiwe ni sawa na kusign death certificate kabla ya 2015.tutegemee kuona msaada kutoka central goverment ukipungua,msuguano kati ya pande hizi mbili kuwa mkubwa.mfano wa haya nisemayo upo;ni hivi karibuni nchini uganda wameamua kurudisha mamlaka za majiji chini ya serikali kuu.kulikua na msuguano mkali kati pande hizi mbili kwa sababu KCC(KAMPALA CITY COUNCIL) iko chini ya upinzani.hivyo maoni yangu kwa wananchi na viongozi wa sehemu husika wawe tayari kwa challenge hii inayokuja,watahitaji 'kufunga mkanda' kupambana ,kuwa majasiri zaidi,wavumilivu na wabunifu ili kujiletea maendeleo yao wakiwa huru dhidi ya makucha ya mafedhuli na mafisadi."mapambano ya kuikomboa Tanganyika(zanzibar ni nchi huru) ndio yameanza.umahiri waliounyesha na watakaonyesha kwa kipindi kijacho cha 5yrs utakuwa ni chachu ya mabadiliko kwa taifa hili.VIVA! ARUSHA ,MBEYA MWANZA.....mapambano yaendelee mpaka kieleweke.naomba kuwasilisha!
Of course, this was the case hata Harare Zimbabwe for some 10 yrs.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,591
Likes
656
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,591 656 280
Ndivyo itakavyokuwa but nonsense. Karatu , na moshi mjini for the past 5 years wamefunga mkanda? Wakitaka tutaenda kwa jirani kuomba chumvi
 
markach

markach

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
122
Likes
3
Points
35
markach

markach

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
122 3 35
Jamani Naomba Mnisaidie kufahama chadema wamechukua Halmashauri Ngapi? na Zipi?
 
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
781
Likes
2
Points
0
The Quonquerer

The Quonquerer

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
781 2 0
Good observation, but it's on the wrong thread!
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Hizo Halmashauri zitaendelea bila ya msaada wa CCM. Acheni mawazo mgando, nchi hii itaendelea kwa spidi kubwa iwapo tu CCM itakaa kwenye "myuziamu".



'... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ..." (Godbless Lema, MP)
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
hII NI MBAYA SANA,KWANI USIPOWAPELEKEA MAENDELEO WANANCHI WALIOWACHAGUA WAPINZANI NI KUVUNJA HAKI YAO YA MSINGI YA KIKATIBA.
 
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
565
Likes
0
Points
33
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
565 0 33
Hizo Halmashauri zitaendelea bila ya msaada wa CCM. Acheni mawazo mgando, nchi hii itaendelea kwa spidi kubwa iwapo tu CCM itakaa kwenye "myuziamu".



'... wao wana pesa, sisi tuna Mungu ..." (Godbless Lema, MP)
True That,City council zote bila CCM inawezekana
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Ndivyo itakavyokuwa but nonsense. Karatu , na moshi mjini for the past 5 years wamefunga mkanda? Wakitaka tutaenda kwa jirani kuomba chumvi
karatu wana uzoefu na msimamo.moshi mjini kuna mzee ndesamburo(aka ndesapesa).hizo nilizotaja ndio mara ya kwanza kushikwa na upinzani.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kwa Mbeya mjini labda RC aliyepo atolewa jamaa ana visirani vibaya
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
Maono yangu miaka mi5 ijayo:halmashauri zilizoleta mabadiliko na kutwaliwa na chadema zijiandae kufunga mkanda kwani iwapo CCM itashika dola basi ni wazi itatumia mbinu zote chafu ili kuonyesha upinzani ni dhaifu.ni wazi kuwa CCM imepata pigo kupoteza majimbo yenye ushawishi ktk kila hali especially uchumi na siasa ktk Tanzania na EAC kwa ujumla.kwa CCM ,kuachia majimbo haya yafanikiwe ni sawa na kusign death certificate kabla ya 2015.tutegemee kuona msaada kutoka central goverment ukipungua,msuguano kati ya pande hizi mbili kuwa mkubwa.mfano wa haya nisemayo upo;ni hivi karibuni nchini uganda wameamua kurudisha mamlaka za majiji chini ya serikali kuu.kulikua na msuguano mkali kati pande hizi mbili kwa sababu KCC(KAMPALA CITY COUNCIL) iko chini ya upinzani.hivyo maoni yangu kwa wananchi na viongozi wa sehemu husika wawe tayari kwa challenge hii inayokuja,watahitaji 'kufunga mkanda' kupambana ,kuwa majasiri zaidi,wavumilivu na wabunifu ili kujiletea maendeleo yao wakiwa huru dhidi ya makucha ya mafedhuli na mafisadi."mapambano ya kuikomboa Tanganyika(zanzibar ni nchi huru) ndio yameanza.umahiri waliounyesha na watakaonyesha kwa kipindi kijacho cha 5yrs utakuwa ni chachu ya mabadiliko kwa taifa hili.VIVA! ARUSHA ,MBEYA MWANZA.....mapambano yaendelee mpaka kieleweke.naomba kuwasilisha!
Definitely... Angalia kilimanjaro ilivotupwa china JK... Sehemu kubwa na maendeleo inasukumwa na wana Kilimanjaro wenyewe.. serikali ni kzindua tu.
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,957
Likes
334
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,957 334 180
Definitely... Angalia kilimanjaro ilivotupwa china JK... Sehemu kubwa na maendeleo inasukumwa na wana Kilimanjaro wenyewe.. serikali ni kzindua tu.
Kilimanjaro ni mkoa uliotupwa na Serikali tangu enzi za Nyerere, lakini maendeleo yake hayajawahi kurudi nyuma,, zaidi yanasonga mbele kila siku.. Labda Halmashauri nyingine zijifunze kutoka Kilimanjaro.
 

Forum statistics

Threads 1,235,189
Members 474,353
Posts 29,214,000