Halima Mdee sasa aukana uchumba wake na Joshua Nassari... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Halima Mdee sasa aukana uchumba wake na Joshua Nassari...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rutashubanyuma, Apr 16, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,149
    Likes Received: 60,411
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Halima Mdee terms marriage vows a political ploy...........



    hii ni mbaya sana kwa Halima Mdee.................kumbe akiwa jukwaani huropoka tu na wala hajali kuwa anapotosha wapigakura ili mradi apate mkate wake!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    Kuanzia sasa mimi kumwamini itakuwa ni vigumu kwa sababu sijui lipi lina ukweli na lipi anajiongelea tu ili mradi aambulie mkate wake...........lol.
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hee!
    Yamekua hayo tena ?
    Imekua yale ya "chomoa nipumue!"
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    kuna mahali niliona kuwa ana katabia kabaya,
    atakuwa ameshanogea hawezi kuolewa tena
     
  4. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,095
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Duu! Mi nilitaka kutupia ka proposal hapo nichuane na Nasari?
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,439
    Likes Received: 3,235
    Trophy Points: 280
    Niliandika ktk post zilizopita,nikapingwa sana,KESHAZOEA HUYO,HAWEZI NDOA!
    HE!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mmmmmmmmhhhh!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,906
    Likes Received: 14,509
    Trophy Points: 280
    Unapumulia mashine?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,906
    Likes Received: 14,509
    Trophy Points: 280
    Afu mkome kumfuatafuata mbunge wangu.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Yaani wamemweka kati huyu dada?

    Ujue kila mtu ukiwekwa kati watu wakuchambue utakutwa na mapungufu kibao kama binadamu, anyway its a free world.

     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Nina mashine ya kusaga hapa, nashangaa badala ya kusaga inakoboa.

     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Konkasheni diagnosis ndiyo wapumuavyo.
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nani wakumweka ndani mdee yule mmeru anataka ajikanumba tu.Kuna wanawake wa kuwaoa kwani hamuwajui jamani.Haya mi napita
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kumbe watu mlilichukulia serious kiasi hiki loh hiv amuon kuwa atakabemenda katoto ka watu?
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Masikini Dogo Janja? Nilikuwa nishamuonea wivu hivoo, kweli kisicho riziki hakiliki.
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145



    uliona akiwa anakafanya??
    umethibitisha??
    au umesikia watu wanasema na wewe ukaamua useme....
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    maisha yake binafsi hayatusaidii kupunguza bei ya petroli
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    MBUNGE wa Kawe, Halima Mdee (Chadema) amesema sasa yuko tayari kufunga ndoa na Mbunge mteule wa chama hicho wa Jimbo la Arumeru Mashariki, Joshua Nassari.


    “Nafurahi kwamba Nassari hatimaye ameshinda ubunge katika uchaguzi mdogo,” alisema Mdee wakati akihutubia maelfu ya wakazi wa Arusha na Meru juzi katika viwanja vya Leganga kusherehekea ushindi wa chama chake katika uchaguzi huo.

    Mdee alifafanua, kwamba yeye na chama chake walikuwa wamebanwa na kampeni za kuhakikisha Chadema inatwaa jimbo la Arumeru Mashariki na ndiyo sababu hakujibu mara moja maombi ya Nassari ya kumwoa aliyoyatoa katika moja ya mikutano yake ya kampeni.

    “Naondoka kwenda Dar es Salaam kujiandaa kwa Mkutano ujao wa Bunge, kisha nitakwenda Dodoma ambako nitamsubiri Nassari na kwa pamoja tutafanya maandalizi,” alisema Mdee huku akishangiliwa na hadhira hiyo huku wakiimba na kucheza katikati ya mvua iliyokuwa ikinyesha.

    Mdee alisema ndoa kati ya wabunge hao wawili wa Chadema ni wazo zuri na itatangazwa sana na kuandika historia.

    Alipoona anashambuliwa sana na wapinzani wake juu ya useja wake katika kampeni hizo, Nassari hatimaye alitangaza kumwoa Mdee ambaye pia hajaolewa.

    Na katika moja ya mikutano ya hadhara, alisimama naye jukwaani kukampeni.

    “Kuna viongozi wengi wa kidini Dodoma, ikiwa ni pamoja na ndani ya Bunge ambao watatushauri jinsi ya kulitimiza hili,” alisema Mdee na kuongeza kwamba baba yake Joshua, Mchungaji Samuel Nassari alipata kusema, ‘mwanamke mzuri ni zawadi kutoka kwa Mungu’.

    Chadema ina idadi kubwa ya wabunge vijana ambao hawajaoa, ikiwa ni pamoja na Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi ‘Mr Sugu’; wa Ubungo, John Mnyika; wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe na sasa Nassari.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33,787
    Likes Received: 8,360
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kuona ukichangia mada yeyote ya maana humu jamvini zaidi ya kujishughurisha na umbea tu!.....hii sijui ni dalili gani kwa mtoto wa kiume!!!
     
  19. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    una uhakika na uacho kinena?
     
  20. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 926
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80
    lesbo.
     
Loading...