Halima Mdee kuwa macho sana na ujumbe uliouandika twitter

Halima Mdee kuwa macho sana na ujumbe uliouandika twitter

Salary Slip

Platinum Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
52,771
Reaction score
165,406
Halima+Mdee+pic.jpg

Nimesoma tweet yako kuhusu "kajibwa" kwa hakika umejilipua ila nakushauri tu uwe macho sana maana ujumbe huo sijui utapokelewaje na wahusika.

Nimegundua kwa hakika watu hawarudi nyuma hata kidogo.

 
Mmmm! Hii sasa nouma! Chonde chonde bibie; tusijesikia ghafla umepotezwa!
 
Mbona message ya kawaida kabiss hiyo.....

Vijibwa vingine binabweka huku.....
Wakamate wote tuone itakuwaje..... Opposition is no longer a political party,its a syndrome....
 
Mbona message ya kawaida kabiss hiyo.....

Vijibwa vingine binabweka huku.....
Wakamate wote tuone itakuwaje..... Opposition is no longer a political party,its a syndrome....
Watu wamechoka jamani!
 
huyo halima si ndio yule aliekua anataka kuonewa huruma kutokukamatwa kisa anaumwa??
 
Sina muda wa kijinga kumpigia kura mtu kawa huyu aliyekpsa kujiheshimu hivi wapo " wapi wanaojua kuomboleza" Tuwapate wapi??

Thank you Jesus
 
Nimesoma tweet yako kuhusu "kajibwa" kwa hakika umejilipua ila nakushauri tu uwe macho sana maana ujumbe huo sijui utapokelewaje na wahusika.

Nimegundua kwa hakika watu hawarudi nyuma hata kidogo.
Mkuu Mimi naona kama umeanza kuelezea huo ujumbe maana binafsi sikajui hako kajibwa.
Tafadhali mkuu hako kajibwa ni kanani?
 
Back
Top Bottom