Hali yawa tete kivuko cha ferry kigamboni


H

hsbaky

Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
25
Points
20
H

hsbaky

Member
Joined Apr 29, 2009
25 20
Wadau,
Nawasalimu.
Wakati navuka leo asubuhi hii nimekumbana na adha ya kivuko pale ferry Kigamboni. Kwa sasa iko panton moja tu ndogo. Watu ni wengi sana kupita maelezo na kuingia kwenye panton ni kwa kutumia 'ugali'. Hali kwa kweli ni mbaya na hii ni kama mara ya tatu katika kipindi cha juma hili moja tukio la kuharibika panton kubwa linatokea. Naomba niwashirikishe kwa picha;
uploadfromtaptalk1353647955317.jpg
 

Attachments:

VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Ngoja litokee la kutokea ndipo utakapowaona na kuwasikia wahusika.Vuta subira
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,075
Points
1,250
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,075 1,250
ni kumuomba mungu tu liwavukishe salama
 
H

hsbaky

Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
25
Points
20
H

hsbaky

Member
Joined Apr 29, 2009
25 20
Ukiiona jinsi ilivyo inatisha. Kuna wakati wanajeshi wamelazimika kuingilia kati kwa kuwateremsha abiria kwa virungu ili panton iondoke. Sijui kama wahusika wanafuatilia majukumu yao vilivyo. Tukisikia vifo sitashangaa
 
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
2,009
Points
1,195
Columbus

Columbus

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
2,009 1,195
Mimi nangoja kuingizwa kwenye tume ya uchunguzi wa chanzo cha ajali nipate mihela ya kumalizia miradi yangu niliyoanza nikiwa katika tume ya uchunguzi wa chanzo cha ajali ya Skagirt
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,684
Points
2,000
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,684 2,000
Wakati wa asubuhi na jioni kunakuwa na adha kubwa, binafsi naona kuwa ubovu wa pantoni ya magogoni unasababishwa na wasimamizi wenyewe. Mv magogoni ina injini nne lakini cha kushangaza huwa zinawashwa injini mbili pekee, hili ni tatizo linalozaa usumbufu tunaopata. Nilikomaa hadi nikafika kule kwa kapteni:laser:
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,974
Points
2,000
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,974 2,000
Wadau,
Nawasalimu.
Wakati navuka leo asubuhi hii nimekumbana na adha ya kivuko pale ferry Kigamboni. Kwa sasa iko panton moja tu ndogo. Watu ni wengi sana kupita maelezo na kuingia kwenye panton ni kwa kutumia 'ugali'. Hali kwa kweli ni mbaya na hii ni kama mara ya tatu katika kipindi cha juma hili moja tukio la kuharibika panton kubwa linatokea. Naomba niwashirikishe kwa picha;
View attachment 72105
hapo kwenye nyekundu sijaelewa kwamba uwe umeshiba ugali ndio uweze kuingia au?
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Points
195
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 195
Poleni sana. Hii ni hatari na aibu sana kwa nchi kubwa kama hii. Na huu uzembe wa kuzubaa kuweka mambo sawa hadi yatokee majanga, utaendelea kutugharimu.
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,606
Points
2,000
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,606 2,000
Hapo ni Kigamboni, kilometa chache sana kutoka Ikulu na Wizarani.
MTIZAMO: Wahusika wamegoma kushughulikia kivuko kwa kuwa wapo bize na daraja. Mwaklyembe yupo bize na reli ya DSM (ambayo imekwishahujumiwa). Tuombe Mungu isitokee ajali.
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,606
Points
2,000
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,606 2,000
Suluhisho ni daraja tu.
Hilo ni jibu rahisi kwa swali gumu. Ikiwa kama kivuko kinachobebe mamia ya watu kwa wakati mmoja kimetushinda, je hayo mabasi yatafanikiwa kubeba mamia ya watu ndani ya muda mfupi? Maamini, baada ya kukamilika kwa daraja kivuko kitatelekezwa kabisa.
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,006
Points
1,195
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,006 1,195
bongo eheee bongo dalasalamu utaria ria ria ria ria weeee ndani ya daresalamu...ni wimbo profesa j
 
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
4,904
Points
1,250
BHULULU

BHULULU

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
4,904 1,250
Naona kuna mtu anajiandaa kututoa kafara
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,733
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,733 2,000
Wakati wa asubuhi na jioni kunakuwa na adha kubwa, binafsi naona kuwa ubovu wa pantoni ya magogoni unasababishwa na wasimamizi wenyewe. Mv magogoni ina injini nne lakini cha kushangaza huwa zinawashwa injini mbili pekee, hili ni tatizo linalozaa usumbufu tunaopata. Nilikomaa hadi nikafika kule kwa kapteni:laser:
enheee ikawaje sasa alisemaje kuhusiana na hii adha..
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,769
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,769 2,000
Hiki kivuko kipya kuharibika ina maana gani? Shida sana hawa watu
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,839
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,839 1,225
Ipo siku kitatokea kitu kibaya ambacho sote hatuamini macho yetu!
 

Forum statistics

Threads 1,294,751
Members 498,027
Posts 31,186,987
Top