Polisi fanyeni kazi taratibu kama mlivyofanya kwa Sheikh Ponda, hata Ponda anaumwa sukari zaidi ya Lwakatare.
Mbona ukuyasema hayo mapema,au mpaka upate maelekezo toka kwa Mwigulu.
Polisi fanyeni kazi taratibu kama mlivyofanya kwa Sheikh Ponda, hata Ponda anaumwa sukari zaidi ya Lwakatare.
shekh ponda ana ugonjwa gani?Ala! leo hii tena ndo mnaaza kujua kuwa hata mtuhumiwa/muhalifu anayo haki ya kupata matibabu?
si ni nyinyi CDM mloshikilia mabango kuwa sheikh Ponda na viongozi wetu wa UAMSHO wasipewe haki hizo mnazozipigia makelele leo. Mkuki kwa nguruwe?
Time will tell ,wanachokipanda wwtakivuna soon .Serikali yenye hujuma na uonevu kwa wananchi wake siku zote inaishia pabaya .Wanatulazimisha wananchi kuwaondoa madarakani kabla 2015 haijafika........ Wameifanya tanzania ni yao peke yao......wanakula na vipofu huku wakiwashika mkono