Hali ya Wilfred Lwakatare yazidi Kudorora

Hali ya Wilfred Lwakatare yazidi Kudorora

whaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaat!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
uko wapi TZ au sio MTZ,WHATCH OUT, what goes aruond comes around!
Potelea mbali tumechoka na hawa wauaji.

 
Ninachokiona hapa ni polisi na wahusika wote wamekosea step. Inaelekea ushahidi pekee walionao ni hiyo clip. Sasa wanajua wazi 'admissibility' yake itakuwa ngumu. Credibility ya hiyo clip ni so weak unless kuna ushahidi mwingne utakaoipa nguvu. Pengine wanaendelea kumshikilia wakitegemea kupata something extra. Na kama ni yakupika inakuwa ngumu maana huwezi kupata watu ambao walishiriki na wana direct evidence. Kumwachia mapema ingekuwa vyema na ingeongeza heshma ya jeshi. Wamekurupuka sana na chance ya kuloose ni kubwa ukweli au upikwaji wa clip notwithstanding!
 
Kweli mtu anakuwa chini ya polisi kwa masaa karibu 72 bila kuwa charged na watu wanasema wanaheshimu 'utawala wa sheria'?

Kama Polisi wangekuwa na ushahidi wa kutosha kutengeneza kesi wangeshamfikisha mahakamani kwa mara ya kwanza ili awe charged. Sasa hivi inaonekana hawatafuti ukweli tena bali wanatafuta namna ya kuwa-tie watu wengine kwenye huu uzi ambao wanaamini wanao.


Mkuu unadhani hata wanajua wamshtaki kwa kosa gani. Kiufupi hawajui kakosa nn. inasikitisha sana.
 
whaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaat!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
uko wapi TZ au sio MTZ,WHATCH OUT, what goes aruond comes around!

Usishangae yupo tanzania hii hii tena ukute ananuka shida mpaka kwenye visigino na ndio mana anaganga njaa jf kutetea mafisadi
 
Ndugu wanajamiiforum Kama Kweli W.L level yake ya sukari imefikia either 15mmol/l au 17mmol/l madhara yafuatayo yaweza mpata wakati wowote
1.DKA(diabetic ketoacidosis)ambapo anaweza pata madhara ya kupoteza faham atimaye kuharibu ubongo Na hata kifo within short time.
2.shindikizo la damu ambalo likasababisha macho kutoona,pia stroke(kupalalize) Na figo kuharibika.
Lwakatare afanyiwe utaratib aashushiwe sukari hiyo
viongozi chadema fuatilieni hili[/QUOTE

kwa daktari yeyote anajua kinachoendelea kwenye mwili wa lakatware,uwezekano wa DKA kutokea ni mkubwa.yani polisi wala hawajui kinachoenda kutokea kwa mgonjwa,by any means atolewe apelekwe hospital within few hours from now.
 
Ala! leo hii tena ndo mnaaza kujua kuwa hata mtuhumiwa/muhalifu anayo haki ya kupata matibabu?
si ni nyinyi CDM mloshikilia mabango kuwa sheikh Ponda na viongozi wetu wa UAMSHO wasipewe haki hizo mnazozipigia makelele leo. Mkuki kwa nguruwe?

Kumbe DPP nae Chadema!!?
 
mwakyembe aliwahi kusema jeshi la polisi popote duniani linapata clue tu kuwawezesha kuanza uchunguzi lakini hili la ccm linasubiri waletewe ushahidi mezani,jeshi linalotegemea you tube kupata taarifa,where on earth were they trained?kama mnajiamini kwanini msimpeleke mahakamani?tatizo wapelelezi nao ni form 4 failures,course za ma-failures,people who can't reason outside the box!
 
jumatatu ni mbali sana kama hatua za kitabibu hazitachukuliwa,ivi polisi wameamua kuua?
 
hapa hakuna justice. kudhoofisha hali ya lwakatare ni dhairi kuwa wana wasiwasi na wakubwa wao kuumbuka. mungu atamponya kama mwakyembe alipona baada ya kuchungulia kaburi sembuse lwakatare kamanda.
 
nakuonea huruma unavyojitia wazimu na kujitoa ufahamu!! huna utu unawaramba masaburi mabosi wako! ni bora kuwa maiti kuliko mtumwa wa ccm! kama ni mwanaume namhurumia mkeo, na kama wewe ni mwanamke hufai kuwa mmoja wetu!! shame on u!

Point received, considered and accepted...! Umemzodoa hadi nimependa. Very good cacico
 
Kweli mtu anakuwa chini ya polisi kwa masaa karibu 72 bila kuwa charged na watu wanasema wanaheshimu 'utawala wa sheria'?

Kama Polisi wangekuwa na ushahidi wa kutosha kutengeneza kesi wangeshamfikisha mahakamani kwa mara ya kwanza ili awe charged. Sasa hivi inaonekana hawatafuti ukweli tena bali wanatafuta namna ya kuwa-tie watu wengine kwenye huu uzi ambao wanaamini wanao.

ha haa haaa!!! JF kuna vituko ulikuwa wapi kusema wakati Sheikh Ponda na Uamsho walivyoshikiliwa na polisi zaidi ya wiki mbili bila kufikishwa mahakamani au uchungu upo Chadema.
 
Taarifa kutoka vyanzo vya kuaminika

Hali ya Kisukari ya Kamanda Lwakatare ni mbaya vipimo ya muda mfupi uliopita vimesomeka 19 mmol/ polisi wanadai Dr wao amempima imeonyesha ni 15mmol/l. Yote hivyo ni vipimo bila kujali accuracy. Kibaya zaidi wamewakatalia mawakili wetu kumpeleka hospital. Hii ni mbaya sana.

Kwa wale walio kwenye fani ya tabibu wanajua nini kinaweza mtokea kamanda Lwakatare. Hii inaweza sababisha baadhi ya viungo muhimu kushindwa kufanya kazi zake na kuharibika. Blurred vision kupelekea upofu, blood pressure na matatizo kwenye moyo, haya ni baadhi ya madhara ya hyperglycaemia Kiwango cha juu cha sukari mwilini.

Chonde chonde Polisi muwahisheni kamanda hospital kabla hali haijawa mbaya.

Polisi fanyeni kazi taratibu kama mlivyofanya kwa Sheikh Ponda, hata Ponda anaumwa sukari zaidi ya Lwakatare.
 
Akiwafia miguuni mwao polisi watajibuje? Siombei litokee
 
Polisi fanyeni kazi taratibu kama mlivyofanya kwa Sheikh Ponda, hata Ponda anaumwa sukari zaidi ya Lwakatare.

Kwahiyo wewe gamba unataka kutuhakikishia hapa, kwamba chama chenu ndiyo kinawaelekeza polisi namna ya kuwashughulikia wababe wenu wa hoja.
 
Back
Top Bottom